Quick Login

Author Topic: 14 ก.ค.53 - ปาย"นัวเนีย"ต๊ะ หลุดจากงานปาร์ตี้!  (Read 4155 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline วังหยกขาว

• Moderator
  • นักโพสมือทอง
  • คะแนนรวม: 1362
  • ฝันให้ไกล...ไปให้ถึง

'ปาย-สิตางศุ์'' แจงภาพหลุดนัว ''ต๊ะ-วริษฐ์'' เป็นงานปาร์ตี้ ยันไม่มีอะไรเสียหาย บอกเป็นการถ่ายรูปเล่นเฉยๆ น่าจะหลุดออกมาจากการที่ตนได้เอาไปอัพโหลดในเฟซบุ๊คกับทวิสเตอร์ เผยเป็นเพื่อนชายที่สนิทมากคนหนึ่ง ยันแค่พี่น้อง โบ้ยให้ถามฝ่ายชายว่าจีบตนเองหรือเปล่า รับตรงสเปก ลั่น ถ้าคิดจะสร้างกระแสทำไปนานแล้ว หวั่นกลัวผู้ใหญ่ตำหนิ

มีภาพถ่ายแนบชิด หลุดออกมาเป็นข่าว จนชาวบ้านเม้าท์กันแซด สำหรับ นักแสดงสาว ''ปาย''  สิตางศุ์ ปุณภพ ที่มีภาพหลุดแก้มชนแก้ม กับ พระเอกหนุ่ม ''ต๊ะ'' วริษฐ์ ทิพโกมุท รุ่นพี่ร่วมค่ายดัชชี่ ที่ดูยังไง ก็บ่งบอกถึงความสัมพันธ์ที่น่าจะเกินคำว่าพี่น้อง

กับเรื่องดังกล่าว ผู้สื่อข่าวได้ตรงสายตรงไปยังนักแสดงสาว เมื่อวันที่ 12 ก.ค. ที่ผ่านมา โดยทางด้านสาวปายได้เปิดใจเผยถึงภาพหลุดที่ออกว่า เป็นภาพที่ตนและต๊ะถ่ายด้วยกันในงานปาร์ตี้ ที่ผู้ใหญ่ทางที่ดัชชี่จัดขึ้นที่บ้าน ส่วนรูปที่ดูเหมือนนัวเนียกันอยู่บนเตียงนั้น นักแสดงสาวได้กล่าวปฏิเสธว่าไม่ใช่บนเตียง แต่เป็นโซฟา และด้วยความที่ถ่ายกันเอง เลยทำให้ภาพที่ออกมาเป็นในลักษณะใกล้ชิด พร้อมบอกอีกถ้าเกิดเสียงวิพากษ์วิจารณ์ตามออกมาในด้านที่ไม่ดี ก็ต้องปรึกษาผู้ใหญ่ทางค่ายดัชชี่ก่อน ว่าจะทำอย่างไรต่อไป บอกรูปที่ออกมาไม่ได้สร้างกระแส แต่ปกติตนเอง เป็นคนชอบลงรูปในเฟซบุ๊กกับทวิตเตอร์อยู่แล้ว 

''เพิ่งรู้ข่าวนี้เมื่อไม่นานมานี้เลยค่ะ เพราะว่าเพื่อนกับแฟนคลับโทร.มาบอก ว่ารูปนี้มันไปขึ้นทวิตเตอร์ เป็นข่าวด้วย เราก็เลยรู้สึกว่า แค่นี้เอง เป็นข่าวแล้ว ก็เป็นคนสนิทกัน แล้วเค้าก็เล่นกัน มันไม่ได้คิดอะไร ไม่ได้คิดว่ามันจะออกมาน่าเกลียดหรือเปล่า บางทีเราถ่ายรูปกับน้องๆ เป็นเพื่อนๆ ก็เอาขึ้นเหมือนกัน ไม่รู้เหมือนกันว่าพอมาเป็นพี่ต๊ะ มันจะเป็นอะไรที่ เป็นข่าวเลย ปกติเราก็เอาขึ้นเฟซบุ๊ก และทวิตเตอร์อยู่แล้วค่ะ''
''คือเรื่องของเรื่อง เราไปงานปาร์ตี้กันที่บ้านผู้ใหญ่ทางดัชชี่ค่ะ ซึ่งปกติเราก็จะไปสังสรรค์กัน คือทางผู้ใหญ่ก็จะมีเลี้ยงน้องๆ ให้ได้มาเจอกันอะไรอย่างนี้ค่ะ แล้วก็ถ่ายรูปเฉยๆ ถ่ายรูปเล่นกัน แล้วปรายก็เพิ่งเอาลงเฟซบุ๊ก กับทวิตเตอร์ คือจริงมันไม่ได้มีภาพแค่นั้น มันมีหลายภาพ แต่เอามือถืออัพโหลดไปก็ไม่รู้ว่ามันจะขึ้นให้เห็นแค่นั้นหรือเปล่า คือจริงๆ มันไม่ได้ลงแค่รูปถ่ายกับพี่ต๊ะ เราก็ถ่ายกับหลายคนด้วย แล้วคือเราทำอะไร งานอะไร เราก็จะถ่ายแล้วอัพรูปลงตลอดิ

ผู้สื่อข่าวได้ถามถึงภาพที่เหมือนอยู่บนที่นอนด้วยกัน นักแสดงสาวปฏิเสธบอกเป็นโซฟา

''ไม่ได้อยู่บนที่นอนค่ะ อยู่บนโซฟา แต่เป็นโซฟาที่มันเอนๆ คือเราก็คุยกันธรรมดาแล้วก็ถ่ายรูปๆ แต่ไม่ใช่ที่นอนแน่นอนค่ะ แล้วเราถ่ายด้วยตัวเอง รูปมันก็เลยออกมาเป็นแบบนั้น''

จากนั้น ผู้สื่อข่าวได้ถามถึงความสัมพันธ์ของทั้งคู่ ด้านนักแสดงสาวบอกว่า ต๊ะเป็นเพื่อนชายที่สนิท เพราะอยู่ดัชชี่ด้วยกัน แต่ตอนนี้สถานะเป็นแค่พี่น้อง

''สนิทนะค่ะ กับพี่ต๊ะก็สนิทอยุ่แล้ว เราอยู่สังกัดเดียวกัน มีอะไรก็คุยกัน  ตอนนี้ก็เป็นพี่น้องกันค่ะ  แต่ก็ค่อนข้างที่จะสนิทกันกับพี่ต๊ะค่อนข้างมากค่ะ เพราะว่าวัยก็ใกล้กันมั่งค่ะ จริงๆ ปายก็เป็นคนที่มีเพื่อนผู้ชายเยอะอยู่นะ แต่กับพี่ต๊ะ ก็ถือว่าสนิท ถือว่าเป็นเพื่อนผู้ชายคนหนึ่งที่สนิท มีอะไรก็ปรึกษา มันก็มีคนเข้ามาจีบบ้าง เราก็ไปเรื่อยๆ แต่ก็ไม่มีใครเป็นตัวเป็นตนไงค่ะ''

ผู้สื่อข่าวได้ถามต่อว่า ต๊ะมีท่าทีมาจีบไหม แล้วถือว่าตรงสเปกหรือเปล่า นักแสดงสาวโบ้ยให้ถามฝ่ายชายเอง ยอมรับตรงสเปก

''ต้องไปถามเค้า ปกติก็คุยๆ กันธรรมดา มีบีบีหากัน มีเรื่องอะไรก็จะปรึกษากันค่ะ พี่เค้ามีถือว่าใช่นะ ตี๋ๆ ขาวๆ ก็โอเคนะ''

อย่างไรก็ตาม ผู้สื่อข่าวได้ถามว่า ถ้าผู้ใหญ่ทางดัชชี่เรียกคุย จะทำอย่างไร นักแสดงสาวบอก ตนอยู่ในสายตาตลอด แต่ก็แอบหวั่นว่าจะโดยตำหนิ พร้อมบอกอีกว่า ถ้ามีเสียงวิจารณ์แรง ก็ต้องปรึกษาผู้ใหญ่

''อันนี้ก็ไม่รู้เหมือนกัน แต่เราก็อยู่ในสายตาเค้าตลอด  เค้าก็รู้ว่าเราเป็นคนยังไง แต่ข่าวที่เกิดขึ้น เรายังตกใจเลย กลัวผู้ใหญ่จะว่าเหมือนกันค่ะ ก็คงคุยกับผู้ใหญ่ค่ะว่าจะเอายังไงดี สำหรับสียงวิพากษ์วิจารณ์ เพราะว่าตอนนี้รูปที่ออกมามันไม่ได้ดูดีซักเท่าไหร่ มันรู้สึกว่าทำให้เราดูแย่ด้วยซ้ำ ผู้ใหญ่ก็อาจจะถามว่ามันคืออะไร ก็คงต้องมีคุยกันอีกทีค่ะ

ผู้สื่อข่าวได้ถามว่า หลายคนคิดว่าสร้างกระแสหรือเปล่า นักแสดงสาวบอกถ้าคิดจะสร้างกระแสทำไปนานแล้ว

''ถ้าจะสร้างกระแส ก็สร้างไปนานแล้วค่ะ เพราะว่ากับพี่ต๊ะเราก็สนิทกันมาพอสมควรแล้วค่ะ ก็คงจะเป็นข่าวไปนานแล้วค่ะ ถ้าคิดจะสร้างจริงๆ '' ปาย กล่าว

ที่มา  สยามดารา

Offline mud22

• *
  • คะแนนรวม: 135

Offline DJ BLACK STAR l REMIX

• นักโพสมืออาชีพ
  • คะแนนรวม: 870
  • รู้แล้วว่าไม่รัก
ไม่เชื่อ ๆ โกหกชัด ๆ

Offline ☆สาวภูไทหัวใจเซิ้ง™

• Mod - -*
  • นักโพสคุมซอย
  • คะแนนรวม: 7446
  • วันเวลา..ฆ่าความคิดถึงบ่ตาย
ขอบคุณมากๆเลยนะ..

Offline tenbo

• นักโพสมืออาชีพ
  • คะแนนรวม: 0

Offline muaykitty

• นักโพสหน้าใหม่
ดาราก็เงี้ย

Offline maxzalazoon

• นักโพสร่วมก๊วน
  • **
เหมือนเพื่อนสาวกันมากกว่า

Offline thebookbig

• นักโพสขาประจำ
  • คะแนนรวม: -1

Offline sakurathai

• *
  • คะแนนรวม: 128
  • ลำปาง ไม่หนาว เท่าลำพัง
เฟซบุ๊คกับทวิสเตอร์
เร็วก็ว่า ล้ำหน้า ช้าก็ว่า อืดอาด โง่ก็ ถูกตวาด ฉลาดก็ ถูกระแวง
ทำก่อน ถามว่าใครสั่ง ทำทีหลัง หาว่าไม่รู้จักคิด
คนดี ถูกถีบไปไกลตัว เอาคนชั่ว มายืนใกล้ชิด
เกลียด คนตรง หลง คนคดงอ ชอบกิน ลูกยอ แต่ให้ ลูกโยน
หัวตัวเอง ไม่พอใจ ชอบหาหัวใหม่ ใส่หัวโขน
คนดีจึง เผ่นหนีหายหน้า คนที่เดินหน้าจึง มีแต่โจร

Offline marmijung

• นักโพสฝึกหัด
  • *

loading...