Quick Login

Author Topic: Kionu789 ต้องล้างไตทุกเดือน  (Read 186 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline moimha744i

• นักโพสหน้าใหม่
  • คะแนนรวม: 0

พยายามผสมผสานฤดูร้อน "รถไฟเหาะ". ผมอาจจะเลือกมันเพราะมัน Kionu789 มีชื่อที่สนุก แต่ก็ยังได้ลิ้มรสอร่อย!ไวน์ของร้านค้าผมไม่แน่ใจว่าใครเคยต้องการที่จะเริ่มต้นเรียกน้ำย่อยอาหาร แต่เมื่อมี Kionu789 ดีไหม การทอดเต้าหู้ชีสบนเมนูมันเป็นเรื่องยากมากสำหรับผมที่จะต่อต้าน! ฉันดีใจมากที่เราได้ตัดสินใจที่จะรับพวกเขา แต่เพราะพวกเขาอร่อย! แน่นอนบางส่วนของที่ดีที่สุดเต้าหู้ชีสที่ฉันเคยมี ลมหายใจและชีสทั้งสองที่ไม่ ไคโอนู789 ซ้ำกัน พวกเขาจะซึ้งใน (เบียร์ท้องถิ่น) และยังคงกรอบ แต่อาจน้อยเต้าหู้ชีสเยิ้มผมเคยได้กิน ชีสภายในเป็นของเหลวมากกว่าเต้าหู้ชีสอื่น ๆ ที่ผมเคยมีและผมก็ไม่สามารถตัดสินใจได้ว่าผมชอบมันมากหรือน้อย ไคโอนู789 พันทิบ กว่าชีส ที่อื่น ๆ อีกมากมาย ถึงแม้จะมีฉันเป็นไม่แน่ใจเกี่ยวกับชีสที่พวกเขาอร่อยจริงๆเราทั้งสองจะต้องบังคับตัวเองให้หยุดกินพวกเขาเพื่อให้แน่ใจว่าเรามีห้องพักสำหรับจานของเราเต้าหู้ สำหรับการเข้าของสามีมีเบอร์เกอร์ร้านค้าซึ่งเป็นบ้านพื้นดินเนื้อสันนอกเนื้อหน้าอกและแพตตี้กับหน้าอกตุ๋นกรอบต้นหอมย่างมะเขือเทศสดและไข่ เขาบอกว่ามันเป็นสิ่งที่ดี แต่ชนิดของยากที่จะกินเพราะมันเป็นฉ่ำมาก! (แม้ว่าฉันคิดว่าฉ่ำพิเศษที่ดีกว่ากว่า เบอร์เกอร์ผู้ประกอบการค้าสำหรับการเข้าของฉันฉันมีมะเขือเทศมรดกสืบทอดสด และ ด้วยเหตุผลบางอย่างมันก็แตกต่างกันมากเกินกว่าที่ผมคาดหวังว่า ความแตกต่างที่ยิ่งใหญ่ที่สุดคือการที่ผมคาดหวังว่าแซนวิชเย็นและมันก็อบอุ่น นอกจากนี้ชีสเป็น มากขึ้นและเหนียวหนึบกว่า สดที่ผมใช้ - ถึงแม้ว่าฉันไม่ได้มักจะร้อนแซนวิช ของฉันดังนั้นบางทีนั่นอาจจะเป็นเพียงการคาดหวังกับแซนวิชที่อบอุ่น มันเป็นสิ่งที่ดีแม้ว่าชีสและขนมปังกรอบก็อร่อย มันมีจำนวนมากของมะเขือเทศ - ซึ่งสำหรับบางอย่างที่ฉันจะคิดจะเป็นสิ่งที่ดี แต่ผมจบลงด้วยการเลือกกี่ของพวกเขาออกมาเพราะมันเป็นน้อยมากเกินไปสำหรับฉันทั้งสองของอาหารของเรามาพร้อมกับมันฝรั่งทอด ผมเป็นแฟนตัวยงของทอดที่ผมคิดว่าพวกเขาได้ลิ้มรสสดมากและชอบมันฝรั่งจริงมีเพียงเล็กน้อยของเกลือปรุงรส สามี แต่เห็นได้ชัดว่าไม่ได้รับชุดเดียวกันของทอดเป็นผมเพราะในขณะที่บางส่วนของของเขา Kionu789 ราคาเท่าไหร่ ได้ดีเท่าฉันมากของพวกเขาเป็นดิบๆสุกๆซึ่งทำให้พวกเขามั่นคงมากขึ้นอย่างเห็นได้ชัดและไม่เป็นที่น่าสนใจแซนวิชผู้ประกอบการค้าโดยรวมอาหารเป็นสิ่งที่ดี เต้าหู้ชีสเป็นส่วนที่ดีที่สุดของอาหารได้อย่างแน่นอน! ร้านอาหารของตัวเองน่ารักมากและแปลกตา - แต่บิตดังแม้ว่าจะมีไม่มากหลายตาราง เป็นมิตรและอาหาร Kionu789 ของเรามาอย่างรวดเร็ว ที่ดีอีกท้องถิ่น, ร้านอาหารเมดิสัน!รสชาติ: A- เราไม่ได้รักทุกอย่าง แต่มากของมันอร่อย!ค่าใช้จ่าย: ไม่เลวเลย Kionu789 มีขายที่ไหน โดยเฉพาะการพิจารณาว่าพวกเขาในประเทศแหล่งที่มาของวัตถุดิบที่มากที่สุดเท่าที่เป็นไปได้ฉันจะไปที่นั่นอีกครั้งหรือไม่ ฉันไม่แน่ใจ. ฉันชอบที่จะมี ไคโอนู789 เต้าหู้ชีสเหล่านั้นอีกครั้งแม้ว่าดังนั้นที่เพิ่งจะดึงฉันกลับมาแล้ว!ผู้ประกอบการค้าใน อย่างนี้:กำลัง