Quick Login

Author Topic: ชี้แจ้ง : ปัญหาที่เกิดขึ้นกับการดาวน์โห  (Read 69843 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline pumpza

• นักโพสร่วมก๊วน
  • **
  • คะแนนรวม: -3

Offline ~!•[C]ode[Za]•!~

• uploader ^_^
  • นักโพสคุมซอย
  • **
  • คะแนนรวม: 6230
โหลดครบเต็มทุกไฟล์แต่แตกซิปแล้วไม่ผ่านนะ!   earth_stood_still_disc1_www.downloadfc.com.part3.rar: Packed data CRC failed in 1\AVSEQ02.DAT. The volume is corrupt

โหลดใหม่ อย่างเดียวครับ

Offline ๐๐JackTheKopUD๐๐

• นักโพสแฟนพันธ์แท้
  • *
  • คะแนนรวม: 10

Offline """ I am Virgin """

• นักโพสมือทอง
  • *
  • คะแนนรวม: 296
  • ~~~~~ Tiffany ~~~~~ Girl generation

:-X  :-X  :-X  :-X 

Offline arthit025

• **
  • คะแนนรวม: 3
น่าเห็นใจและเข้ใจครับ

Offline fixkychicky

• นักโพสขาประจำ
  • คะแนนรวม: 12

Offline V4

• คะแนนรวม: 0

Offline < ::: s้ๅЄ ::: >

• นักโพสหน้าใหม่
  • คะแนนรวม: 8
  • (。◕‿◕。)
    • DownloadFC :: Unlimited Outstanding Download ...
อืม มีพวกคนที่่ยังไม่เปนอยู่เยอะ โหลดแล้วมีปัญหาตัวเองแล้วไปโทษคนอัพว่าไม่ดี

Offline yeamzaa

• นักโพสฝึกหัด
  • *
  • คะแนนรวม: 1

Offline sompolw

ฝรั่ง] Pride Aad Glory คู่ระห่ำผงาดเกียรติ [VCD Master][พากย์ไทย]
http://forum.downloadfc.com/index.php?topic=20901.new#new

แผ่น 1 pass 2 ไม่มี ครับ

ช่วยแก้ด้วย   ขอบคุณครับ

Offline pen123

• คะแนนรวม: -65533
ผมโหลดแล้วให้ใส่ password ตัวใหนคับ

Offline praditgonow

• *
  • คะแนนรวม: 272
  • Born to be FREE !!
โหลดครบเต็มทุกไฟล์แต่แตกซิปแล้วไม่ผ่านนะ!   earth_stood_still_disc1_www.downloadfc.com.part3.rar: Packed data CRC failed in 1\AVSEQ02.DAT. The volume is corrupt

โหลดใหม่ อย่างเดียวครับ

เวงกำ งั้นผมคงต้องโหลดใหม่ทั้งหมดสิงั้น โหลดมาหมดแล้วด้วย
อัพโหลดไทย มัน ช้ามากอะครับ ความเร็วไม่สเถียรด้วยอะ แต่ก็ต้องขอบุณครับที่อุตส่าอัพให้

Offline Mu-Eian

• **

Offline -[+[WynN.zz]+]-

• นักโพสมืออาชีพ
  • คะแนนรวม: -2
  • Phantom The 1st Mavarick Knightz
"๛••No Future••๛ "

"๛••ปากหลุมลึกอย่าคิดว่าหลุมตื้น ปากหลุมลื่นอย่าคะนองไปลองผลัก ตกหลุมดินปีนป่ายได้ง่ายนัก ตกหลุมรัก...มืดตึ๊บ••๛ "

watashi

• Guest
น่าเห็นใจเนาะ...
ขอบคุณนะ...

Offline army2007

• *
  • คะแนนรวม: 104
ติดที่พาสอ่ะค่ะ โหลดมาแล้วแตกไม่ได้

พิมพาสที่ท่านให้ไว้แล้วนะคะ มันทำท่าเหมือนกับว่าจะแตกให้เรา

พอแตกใกล้เสดมานถามหาพาสอีกอ่ะค่ะ เป็นยังงี้ตลอดเลยค่ะ
ไม่เอากรูแชร์ เพราะกรูไม่ชอบแชร์

Offline ZEEMAMAN

ถูกต้องนะครับ ปัญหาส่วนใหญ่ย่อมมีสาเหตุ ก็สามารถแก้ไขได้ตามแจงมาข้างต้นที่ท่านกล่าวมาทุกประการ

ขอบคุณสำหรับหนังดีๆ ครับ ผมเป็นกำลังใจให้ สู้ๆ อิอิ

Offline Kiggock

• *
  • คะแนนรวม: 13
[ฝรั่ง] Pride Aad Glory คู่ระห่ำผงาดเกียรติ [VCD Master][พากย์ไทย]
กระทู้ที่ http://forum.downloadfc.com/index.php?topic=20901.0
disc 1 part 2 ซ้ำกับ part 1 ครับสรุปก็คือ disc 1 part 2 มันไม่มีนั้นเอง
ขอบคุณสำหรับความมีน้ำใจแบ่งปันครับ

Offline kunyu

• คะแนนรวม: 2
แจ่มเลยค่ะ เป็นวิธีที่ดีที่สุดที่จะทำให้ใครหลายๆๆ คนเข้าใจ ไม่ใช่ว่าโหลดไม่ได้แล้ว pm ด่าอย่างเดียว เป็นกำลังใจให้ค่ะ สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Offline YOOHOO

• *
ช่วยชี้แจงครับ
password ไม่ผิดแต่ winrar
แจ้งว่า pass ผิด แล้วแตกไฟล์ไม่ได้
ให้ใช้ 7zip แตกไฟล์แทนแตกไฟล์
เสร็จแล้วถึงจะแจ้งว่า pass ผิดแต่มัน
จะไม่ลบไฟล์ที่เพิ่งแตกไป
แล้วไปเปิดไฟล์นั้นๆได้ครับ
ถ้าใช้ winrar แตกไฟล์แล้ว
แจ้งว่า pass ผิดมันจะลบไฟล์นั้นทิ้งเลย
โดยอัตโนมัติ
7zip เป็นฟรีแวร์ครับหาเอาใน google
หรือที่.................

http://www.7-zip.org/download.html

สุดท้ายนี้ก็ขอขอบคุณท่าน ~!•[C]ode[Za]•!~
เป็นอย่างมากที่อัพหนังดีน่าดูมาให้ได้ชมกันบ่อยๆ

Offline ironman_x

ดีคับ หนังสคีมเมอร์นะ แผ่น2มันโหลดไม่ได้คับ

Offline ironman_x

ทำไมโหลดของ savefile มันน็อคคับช่วยแก้หัยน่อนนะคับ ขอพระคุนคับ

Offline KOROKOSO

• **
  • คะแนนรวม: 3
  • >@_@<M4-A1>@_@<
ผมโหลดหนัง [ไทย] Super Hap ซูเปอร์ แหบ-แสบ-สะบัด [VCD Master][พากย์ไทย]
แผ่น 2 Part6 เสียครับแตกไม่ได้ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Offline BON1322

• *

Offline yundaime007

• **
  • คะแนนรวม: 194
เวปนี้ก็ดีนะงับ saveufile อะงับ

Offline MooAuyn

• *
  • คะแนนรวม: 113
หนังเรื่องซูเปอร์แหบแสบสะบัด part 2 กะ part 8 แตกไฟล์ไม่ได้อ่ะ พอโหลดใหม่ทั้ง disc ก็เปงเหมือนเดิม พยายามโหลดมาสองวันแล้ว

Offline MooAuyn

• *
  • คะแนนรวม: 113
disc 2 ของหนังเรื่องซูเปอร์แหบแสบสนิท ก็เปงอาการเดียวกัน part 2 ,part 5,part 6 แตกไฟล์ไม่ได้เหมือนกันเลย

Offline richie

• คะแนนรวม: 7
 ::)ผมเห็นใจครับ.....คนโหลดน่าจะเข้าใจนะครับ..บางทีมันไม่เกี่ยวกับผู้อัพโหลดหรอกครับ...
ผมเองก็เคยประสบปัญหาโหลดแล้วแตกไฟล์ไม่ได้ ดูไม่ได้...แม้กระทั่งโหลดไม่ได้ในบางเว็บ เช่น
ราปิดแชร์...เซฟเวอร์ไฟล์...เป็นต้น ผมเองก็สงสัย ในที่ทำงานเดียวกัน เครื่องเพื่อนผมมันโหลดได้หมดแตกไฟล์ก็ได้ แต่เครื่องผมทำไม่ได้...ผมก็เลยสรุปว่าเป็นที่เครื่องผม ผมเลยเช็คไวรัส..ดีแฟรกเครื่องและทำอื่นๆไม่ว่าจะเป็นปรับปรุงโปรแกรม อัพเดทโปรแกรม ผลปรากฏว่าผมโหลดหนังได้ แตกไฟล์ได้
และอีกอย่างหนึ่ง คือ เน็ตที่คุณใช้ มันเป็นประเภทไหน เช่น ADSL หรือ ดาวเทียม สองประเภทนี้มีผลต่างกันนะครับ กรณีดาวเทียม นั้นบอกเลยว่ามีปัญหาแน่ๆ เพราะที่ทำงานผมเคยใช้มาแล้วผลปรากฏว่าโหล่ยโท่ยแตกมากๆๆ ดังนั้นก่อนโวยวายกล่าวหาต่อว่าผู้อัพโหลด กรุณาตรวจสอบระบบของตัวเองเสียก่อน เขาอุตส่าห์อัพโหลดให้ฟรีๆแล้วยังเรื่องมากกันอีก ........ ผมอยากให้เป็นกำลังใจให้คนอัพโหลดกันมากๆเขาจะได้มีกำลังใจกัน.......  ::)

Offline ~!•[C]ode[Za]•!~

• uploader ^_^
  • **
  • คะแนนรวม: 6230
ผมลองแตกไฟล์บนเครื่องแล้ว ก่อนเอามาอัพโหลด

ไม่ใช่ว่ามาอัพโหลดแบบไม่ดู

ผมพยามแก้ปัญหาแล้ว แต่มียังมีปัญหาอยุ่ ตอนนี้ก็พยามสุดๆแล้ว เห็นใจกันมั้งนะ

Offline nofear

Offline ^Turn oFF^

• *
  • คะแนนรวม: 78
พี่ครับ The day the earth stood still พาสมันผิดหรือเปล่าครับ แตกไฟล์มิได้ทั้ง 2 แผ่นเลยครับ ช่วยตรวจดูนิดนึงได้มั้ยครับ ขอบคุณมาก ๆ

Offline SWEED♥

• นักโพสแฟนพันธ์แท้
  • *
  • คะแนนรวม: 19
  • เหย่ เหย่ เหย่
Pearl Harbor มีป่ะคับ อยากดุอ่าคับ

หาให้หน่อยน่ะคับ

ขอบคุนคับ

Offline nutjang

• **
  • คะแนนรวม: 32
สู้ต่อไปครับติดตามเกือบทุกเรื่องครับเป็นกำลังใจให้

Offline whitejung

• *
  • คะแนนรวม: 9
นี่ๆ นายคับ ผม โหลดไป3รอบแล้วไอ้หนังเรื่อง    
[เกาหลี] The Guard Post เดอะการ์ดโพสต์ ป้อมนรก 506 [VCD Master][พากย์ไทย]
แผ่น1 อ่ะ แตกไฟล์ไม่ได้มันบอกดิส์เสีย

เราโหลดใหม่3รอบเป็นเหมือนเดิม คับ

ยังไงแล้วช่วยแก้ไขหน่อยน่ะคับพอดีแผ่น2มัน แตกไฟล์ได้

เราไ

Offline ~~*รอยยิ้ม*~~

• นักโพสมืออาชีพ
[ฝรั่ง] Pride Aad Glory คู่ระห่ำผงาดเกียรติ [VCD Master][พากย์ไทย]
 ดิส 2  พาส  2   6    เสีย ป่าว ครับ  ช่วย ตรวจ ดูหน่อยครับ

ขอบคุณครับ
อยากให้คุณอยู่กับผมตลอด ไป

Offline ย.หยุมซ่า

Offline eak409

Jame Bond 007 แผ่น 1 part 3,5,6 แตกไฟล์ไม่ได้คับ แผ่น 2 Part 4,6 ครับ

ผมโหลดของ saveufile ครับ ขอบคุณครับ

Offline houngfeyhong

• *

Offline athaphong

รับ ทราบ จ้า

dekdindang

• Guest

Offline nooncost

รบกวน ดูหนังเรื่อง Traitor ปิดเกมส์ล่าจารชนคนพันธุ์โหด คือ SaveUfile
แผ่นที่ 1  pass 1,5
แผ่นที่ 2  pass 4
มันบอก file not found นี่คือไม่มีข้อมูลให้โหลดรึป่าวครับ คือผมโหลดของ UPload-Thai ไม่ได้ครับ
เลยอยากขอรบกวนดูให้หน่อยครับ
** ขอบคุณสำหรับน้ำใจที่แบ่งปันให้เพื่อนสมาชิก เป็นกำลังใจให้ครับ  :-X

Offline ninux

แวมไพร์ Twilight Disc2 Part7 ขึ้น Find not found ครับ

Offline khaoyai

• **
  • คะแนนรวม: 12
เข้าจายแล้ว

Offline thanabomb

• *
สู้ๆครับ คนดีๆอย่างนาย หาอยาก คนดีของสังคม
เอาคาราบาวไปกิน 1 ขวด

Offline ajtour

• *
โหลดได้ไม่ได้ไม่ว่าครับ แต่ขอชมน้ำใจท่าน

สุดยอดมากๆ ขอบอก เป็นกำลังให้ให้ต่อไปนะครับ

สู้ๆ *-*

Offline artnonchan

โหลดเสร็จแล้วแต่แตกไฟล์ไม่ได้ มันบอกว่าเป็นไฟล์ corrupt คับให้ทำไงดี ถึงจะแตกไฟล์ได้ ขอบคุณคับ

Offline tete619

• *
เอ่อ..

โหลดมาแล้วแตกไม่ได้หลายรอบเหมือนกันคับ แต่มะยอมถอยคับ

คนอัพเหนื่อยกว่าเยอะ แค่นี้ไม่ใช่ปัญหาคับ ไม่ได้ก้อโหลดใหม่(ถึงจะหลายรอบ T-T)

ขอแสดงความนับถือทั่นคับ สู้ ๆ (สู้ ด้วย)

Offline dakzanarak

• **
  • คะแนนรวม: 311
  • "ไม่มีวันล้มลง"
    • http://www.facebook.com/arunothai
เรื่อง ความจำสั้นแต่รักฉันยาว download ไม่ได้อะ เว็บ FileYai อะ แก้ลิงค์ให้หน่อยนะ ขอบคุณคับ
ถูกใจก็ + ได้นะ

โปรแกรมที่ใช้โหลดแนะนำ Interne

Offline maiandkwan

อืมนี้ๆทำไมมันโหลดมาแล้วแต่ว่าพอแตกไฟล์อะครับมันดูไม่ได้ครับผม

loading...