Quick Login

Author Topic: ชี้นำให้รับประทานกวาวเครือขาว กระชับจริง คอนเฟิร์ม จากปากน้องพริสตี้คนสวย  (Read 103 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Bigbombboomz

• นักโพสเกือบเทพ
  • *
  • คะแนนรวม: 0
สวัสดีค่ะหนูชื่อลินทร์วรางค์ค่ะเป็นคนจังหวัดภูเก็ตค่ะ วันนี้ดิฉันจะมาสาธยายเรื่องของน้องพริตตี้ผู้มีน้ำใจคนหนึ่ง เธอเป็นคนที่หน้าตาดีมาก ผิวขาวสวยหุ่นดี หน้าอกเด้งมาก ขนาดนู๋เป็นสตรีเหมือนกันยังเดี๊ยนหลงรักเลย ต่อจากนั้นอีกเดือนหนึ่งได้มีโอกาสไปเที่ยวงานแสดงสินค้าแห่งหนึ่งที่ระยองและได้พบกับน้องพริสตี้สาวสวยคนนั้นอีกรอบหนึ่งพร้อมกับเพื่อนพริสตี้ของน้องเขามีแต่สวยๆและน่ารักๆทั้งนั้นเลย ด้วยที่เราอยากสวยเหมือนน้องพริตตี้คนสวยเลยเดินเขาไปทักทายสอบถามกับน้องเขาให้ช่วงพักเบรก จึงได้ทราบว่าน้องเขาชื่อน้องปุกกี้ และได้ถามว่าไปทำไรมาถึงได้ขาว สวย ใส่ น่ารัก อกใหญ่ขนาดนี้ น้องเขาบอกว่าเค้าใช้กวาวเครือขาวค่ะ ดิฉันก็แปลกใจว่ากวาวเครือขาวมันคืออะไรเลยถามต่อไปว่ากวาวเครือขาวนี่คืออะไรมันช่วยอะไรยังไงบ้าง น้องเขาก็บรรยายฟังว่ากวาวเครือขาวเป็นสมุนไพรที่ช่วยทำให้ผิวพรรณเปล่งปลั่ง สดใส มีน้ำมีนวล มีออร่า ช่วยกระชับทรวงออก ขยายทรวงอก ลบเลือนริ้วรอยแห่งวัย ฯลฯ พอฟังได้เท่านั้นใจก็อยากได้เลยถามน้องเขาว่าพี่จะหาจากไหนได้บ้าง น้องเขาก็แนะนำว่ามีขายทั่วไปตามตลาด มีหลายเพจเลยที่ขายกวาวเครือขาว แต่ที่น้องกินจะเป็นกวาวเครือขาวแคปซูล เพราะว่ากวาวเครือขาวแคปซูลทานง่ายสะดวกดีอีกทั้งยังหาซื้อได้ไม่ยากด้วย ลองหาเว็ปไซต์ดูก็ได้ค่ะมีเยอะเลยที่ขายกวาวเครือขาวแคปซูล แต่ก็ต้องดูด้วยนะค่ะว่าเจ้าไหนที่ขายกวาวเครือขาวแคปซูลแล้วมีทะเบียนยาหรือว่า อย. บ้าง เพื่อความปลอดภัยของตัวเราเองค่ะ หลังจากคุยได้ไม่นานน้องเขาก็ต้องไปทำงานต่อแล้ว หนูก็เลยขอบคุณน้องเขาแล้วก็เดินเที่ยวในงานต่ออีกซักพัก แต่ในใจก็คิดถึงแต่เรื่องกวาวเครือขาวเพราะอยากได้ตอนนี้เลยด้วยซ้ำ แต่ชวนแฟนกลับแฟนยังไม่ยอมกลับจึงต้องเที่ยวในงานต่ออีกซักพักก็ชวนแฟนกลับบ้าน หลังกลับมาถึงบ้านแล้วหนูก็รีบกลับบ้านเปิดคอมพิวเตอร์หาเพจที่ขายกวาวเครือขาวแคปซูล ปรากฏว่ามีเยอะเหมือนกันแต่หนูก็หาว่าเจ้าไหนที่ขายกวาวเครือขาวแคปซูลแล้วมีทะเบียนยาหรือ อย. บ้าง จากนั้นก็ซื้อมารับประทานเรื่อยมาจนถึงทุกวันนี้ ต้องขอบคุณน้องPrettyผู้น่ารักมากๆที่แนะนำกวาวเครือขาวให้ดิฉัน ทั้งน่ารัก นิสัยดี มีน้ำใจด้วย ขอบใจมากๆค่ะ Bye ๆค่ะ *_*

Tags : กวาวเครือขาว,ขายกวาวเครือขาว

Offline Jeatnarong9898

• นักโพสเกือบเทพ
  • *
  • คะแนนรวม: 1

loading...