Quick Login

ติดต่อลงโฆษณา

Author Topic: ผู้ชายใครชอบทอมเหมือนผมบ้าง เข้มาคคุย  (Read 6900 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline hibinohareluya

• นักโพสร่วมก๊วน
  • **
  • คะแนนรวม: 31
ผมก็เป็ผมนคนนึงที่ชอบทอมนะครับ พอดีสเป็คผม เป็น ผู้หญิงห้าวๆ(ความหวานและคารมผมจะเติมให้เอง ) เท่ๆ น่ารัก เน้นนิสัยดีนะ แต่ในสเป็คผมเนี่ย ที่ผมเห็น

มาในสเป็คผมก็มีแต่ทอมนะ เหะๆ

ผมก็เลยมั่นใจว่าผมชอบทอม(ไม่ชอบผู้หญิงสวยแอ๊บแบ๊ว)แต่ชอบผู้หญิงผมสั้นหรือยาวก็ได้ แต่ขอเท่ น่ารักด้วย(แบบแก้วffk ก็ใ่ช่ *0*+)ก็ผมเจอทอมนี่มอง

ตาค้างเลยละ 

แต่ในความคิดผมนะครับ ผมว่ายังไงพวกเขาก็เป็นผู้หญิืงต่อให้เป็นทอมก็ตาม ผมไม่ได้สนใจนะใคร

จะมองผมยังไง ผมว่าทอมยังมความสามารถ มากกว่าผู้หญิงบางคนซะอีกและยังมีความน่าสนใจ

และในบางผู้หญิงบางคนก็ติด หรู เรื่องมาก ไปไหนมาไหนแต่งตัวซะ โห เยอะจัด

ถ้าเป็นทอม ก็เสื้อยืดกางเกงยืน เท่เลย ในตัวทอมอีกมากมาย แต่ทอมนิสัยดีและน่ารักก็มีเยอะแยะนะ(แต่ในบางคนก็แย่)

แต่ยังไงถึงมันจะยากซักแค่ไหนในการเปลี่ยนใจทอมซักคนให้มาชอบผู้ชาย

หรือตัวเรา มันก็ยังคงเป็นไปได้ถึงเปอร์เซ็นมันจะเป็น0หรือ0.1 ก็ตามผมก็ยังเชื่อว่าซักวันนึงจะมี

แฟนเป็นทอม  เพราะผมชอบที่เขาเป็นทอม ทุกวันนี้ผมถึงยังโสดไง(เพราะชอบทอม)ก็ผมไม่เคยสนใจผู้หญิงที่เข้ามาคุยด้วยเลย(ก็มีคนมาคุยบ้างเป็นปกติของ
มนุษย์) นี่แหละคือเหตุผลที่ผมชอบทอมครับ ย้ำอีกทีว่า ห้าวๆ น่ารัก เท่ ทั้งนิสัยและ

ใจ และหน้าตาก็ต้องมองแล้วว่าใช่ด้วยนะ(ก็ผมยังเป็นมนุษย์นี่นาก็ต้องมีดูหน้าตาบ้าง) ครับสุดท้ายนี้ ก็ให้มีความสุขนะ

นี่เป็นกลุ่ในเฟชบุ้คเข้าไปดูและกดเข้าร่วมด้วยก็ได้นะครับ ต้อนรับแนวร่วมเดียวกันนะครับ ้ข้ามากันเยอะๆนะ >:( รออยู่ กลุ่มเพิ่งสร้างด้วยนะ

http://www.facebook.com/home.php?sk=group_182819031765924    ตามลิิ้้งนี้เลย

Offline - ryuzaki -

• นักโพสแฟนพันธ์แท้
  • *
  • คะแนนรวม: 122
  • I Love Anime >w<'' . . . "That's GREAT"
ฮ่าๆ ก็ชอบเหมือนกันแหละ บางคนก็สุดๆ >3<

Offline namtaohuu

• Moderator
  • คะแนนรวม: 266
ทอมบางคนก็หน้าตาดีแถมนิสัยดีด้วย(แบบนี้ชอบ)

แต่ส่วนมากที่เจอมักจะเป็นพวกทอมประเภทที่คิดว่าตัวเองเหนือกว่าผู้ชายว่ะพวกนี้กูโคตรเกลียดเลย

[img]http://ima

Offline เลือดปิศาจ

• Mod - -*
  • นักโพสมือทอง
  • คะแนนรวม: 131
แต่กูชอบพวกดี้มากกว่า ยังกะนางฟ้า มาเอาหมาทอมซะงั้นเฮ้อ...

• **
เห้ย ไปจอยกันกลุ่มในเฟชบุคด้วย ดี้+++++

Offline Darkscene

• *
  • คะแนนรวม: 152
ไม่ชอบครับ ทอมนมเบี๊ยว   

• Moderator
ทอมเปิดนมให้ดูหรอคะ 0.0

• **

โหย ไม่ละ บางคนนี่ใหญ่กว่า ผญ อีกเคยเห็นมาแล้ว *0*+ แล้วถึงบอกคนไม่มีแต่ สเป็คเรา นิสัยดี

ก็เอาแล้ว อิอิ *0*+

Offline geeteam

• นักโพสขาประจำ
  • คะแนนรวม: 17
ทอมก็ดูดี

• *
  • I Love Anime >w<'' . . . "That's GREAT"
ห๊ะ นมเบี้ยว !!  ;D

Offline เลือดปิศาจ

• Mod - -*
  • คะแนนรวม: 131
มันเอาผ้ามาพันอกไว้ไงเลยเบี้ยว

Offline ★ FERNRARI ★

• Moderator
  • นักโพสคุมซอย
  • คะแนนรวม: 84
  • I AM FERNRARI
ทอมน่ารัก นิสัยดีเยอะแยะค่ะ
ถ้าอยากคบทอม แนะนำให้หา ทอมเกย์นะ
เป็นทอมที่คบกะ ผช
หรือ ทอมกะทอม คบกันเอง
เค้าเรียกทอมเกย์ ^^
★★★FERNRARI★★★

My Instagram and Twitter : @fernrariez

• *
เรานิยม เกย์ พันธุ์ แท้เท่านั้น *0*

• Moderator
^
^
ราชินีเกย์

• *
จ๊ะ

ราชาเกย์

เดอะคิง ออฟ เกย์

Offline ◄♪ ΗΔЯDCOЯΣ ♫►

• นักโพสมืออาชีพ
  • คะแนนรวม: -1
  • "HARDCORE STILL ALIVE!"
รู้แต่ว่า ผมอยาก บะๆโอ้บะๆ ทอม มันคงจะ สุดยอดเลยลูกเพียดดดดดดด....  :-[
 ;D

• Moderator
รู้แต่ว่า ผมอยาก บะๆโอ้บะๆ ทอม มันคงจะ สุดยอดเลยลูกเพียดดดดดดด....  :-[
 ;D
บะๆโอ้บะๆ ทอม ทางประตูหลังใช่ป่ะ

• **
 ;D
บะๆโอ้บะๆ ทอม ทางประตูหลังใช่ป่ะ

เราเน้นหน้า บางครั้งข้างหลังนะเออ เต็มเหนี่ยว *0*+ แค่เห็นหน้้าตาก็successedไปกว่าครึ่งละ *0*+

Offline zaraheyo ^^★

• Moderator
  • คะแนนรวม: 460
  • PlaTong!!WooHuu!! ^^*
เด๋วนี้ทอมน่ารักดี แต่งตัวเก่ง
★ WHY MEN DECIDED TO WEAR CLOTHES ★

[img]http://www.onceawave.org/archive/allhands.archive.0606/img28-5.gif

• *
รู้แต่ว่า ผมอยาก บะๆโอ้บะๆ ทอม มันคงจะ สุดยอดเลยลูกเพียดดดดดดด....  :-[
 ;D

เราเน้นหน้า บางครั้งข้างหลังนะเออ เต็มเหนี่ยว *0*+ แค่เห็นหน้้าตาก็successedไปกว่าครึ่งละ *0*
กะแสดงว่าลองทอมมาแล้วใช่ป่ะ . . .  :-*
« Last Edit: April 26, 2011, 01:34:45 PM by - Friendship - »

Offline poomer555

• นักโพสฝึกหัด
  • *
  • คะแนนรวม: 0
โอ้โลกนี้
กดLikeคิอหน้าที่ของเรา

• **
 ;D

เราเน้นหน้า บางครั้งข้างหลังนะเออ เต็มเหนี่ยว *0*+ แค่เห็นหน้้าตาก็successedไปกว่าครึ่งละ *0*
กะแสดงว่าลองทอมมาแล้วใช่ป่ะ . . .  :-*

ยังไม่เคยนะ แต่เราชอบทอมครับ ถ้าเห็นหน้าก็คง.....ไปครึ่งนึงแล้วละ โหะๆ แต่ถ้ามีแฟนเป็นทอมและ

มั่นใจว่าใช่ อุ๊บ๊ะ อุ๊บ๊ะ แน่ๆ อิอิ*0*+

Offline ★ FERNRARI ★

• Moderator
  • นักโพสคุมซอย
  • คะแนนรวม: 84
  • I AM FERNRARI
★★★FERNRARI★★★

My Instagram and Twitter : @fernrariez

• *
หื่น กันจริง *0*

• **
ขำๆ กันนะ แต่จริงจังเรื่องรัก ทอม นะครับ *0*+

Offline skyline_r34

• *
หนัาจะสนุกนะคับ

Offline NameName

• *
  • คะแนนรวม: 1103
    • Free JAV Online
ทอม ดัน ดี

=o=

ถึงจะไม่มีให้ดันก็เหอะ มั้ง

Offline Lazlo

• *
  • คะแนนรวม: 36
ทอมบางคนก็หน้าตาดีแถมนิสัยดีด้วย(แบบนี้ชอบ)

แต่ส่วนมากที่เจอมักจะเป็นพวกทอมประเภทที่คิดว่าตัวเองเหนือกว่าผู้ชายว่ะพวกนี้กูโคตรเกลียดเลย

อันนี้รู้สึกเหมือนผมเลยนะครับ ทอมที่แมนๆ ดีๆ ก็มีเยอะ นะครับ แต่ถ้าเป็นพวกที่ชอบทำเก๋ามากๆ นี่ก็ไม่ไหว

Offline neeteerak

• นักโพสหน้าใหม่
โลกใบนี้มันเปนเชี้ยไรวะเนี่ยยยยย....

Offline P-NIK

• นักโพสหน้าใหม่
ดีครับอย่างน้อยเขาก็ปกป้องดูแลเราได้