Quick Login

ติดต่อลงโฆษณา

Author Topic: มีsexกับสามี  (Read 3161 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline hp1

• นักโพสหน้าใหม่
  • คะแนนรวม: 0
มีsexกับสามี
« on: November 12, 2012, 01:48:42 PM »
ดิฉันกับสามี มีลูกด้วยกัน1คน
คลอดเองแบบธรรมชาติ
ก่อนหน้าที่จะแต่งงานกัน เวลามีsexกันดิฉันรู้สึกดีมาก
แต่หลังจากที่คลอดลูกแล้วเวลามีsexกัน ดิฉันถามสามีว่า ข้างในยังเหมือนเดิมหรือเปล่า
สามีตอบว่าเหมือนเดิมค่ะ
เวลามีsexกันเค้าก็จะชอบครางว่า ยังตอดเขาอยู่เลย
และตั้งแต่ที่คลอดลูกแล้ว รู้สึกว่าสามีเสร็จเร็วกว่าที่เคย
บางครั้งดิฉันยังไม่เสร็จอยากให้มีต่ออีกรอบ แต่น้องชายก็ไม่แข็งตัวแล้ว
ตอนแรกดิฉันคิดว่าอาจเพราะเหนื่อยกับการทำงานหรือว่าเลี้ยงลูกด้วย
เคยถามเขาว่าเพราะอะไร เขาตอบว่า
เพราะดิฉันsexyกว่าเดิม
เป็นเรื่องจริงหรือเปล่าคะ หรือเป็นแค่ข้ออ้างเท่านั้น

« Last Edit: November 12, 2012, 01:50:34 PM by hp1 »

Offline moandjen

• นักโพสฝึกหัด
  • *
  • คะแนนรวม: 2
Re: มีsexกับสามี
« Reply #1 on: November 13, 2012, 02:15:52 PM »
อาจจะเวลาที่หมอเย็บแผลหลังคลอดรึป่าวครับ เลยทำให้ฟิตขึ้น

Offline armigiza

• คะแนนรวม: -1
« Reply #2 on: November 14, 2012, 03:11:43 PM »
ผมก็เป็นเหมือนสามีคุณนะ อาดเป็นเพราะ ร่างกายไม่แขงแรงมากกว่านะ

Offline nickgy-06

• นักโพสฝึกหัด
  • *
« Reply #3 on: November 30, 2012, 10:38:53 PM »
ขอบคุณครับ

Offline mosssy

• คะแนนรวม: -2
« Reply #4 on: December 08, 2012, 06:04:21 AM »
 :) thankkkkkkkkkkkkkkkkkkk

Offline KU_KRI

• นักโพสร่วมก๊วน
  • **
« Reply #5 on: January 15, 2013, 06:27:21 PM »
อยากต่อก็บอกสามีไปเลยครับ

Offline GMM

• นักโพสมือทอง
  • *
  • คะแนนรวม: 2
« Reply #6 on: January 22, 2013, 09:00:35 AM »
69ไปเลย5555

Offline jokesonic

• นักโพสร่วมก๊วน
  • **
  • คะแนนรวม: 45
« Reply #7 on: February 16, 2013, 11:03:48 AM »
ขอโทษนะคับ  ถ้าของแฟนไม่แข็งให้ช่วยเขาคับ เช่น กินไอศรีม ของเขาสักหน่อย แต่ต้องใหเ้เจาทำความสะอาดก่อนนะค่ะ โชคดีค่ะความสุขเล็กน้อย

Offline supertoy55

« Reply #8 on: February 24, 2013, 06:30:23 PM »
ก่อนหน้าที่จะแต่งงานกัน เวลามีsexกันดิฉันรู้สึกดีมาก
แต่หลังจากที่คลอดลูกแล้วเวลามีsexกัน ดิฉันถามสามีว่า ข้างในยังเหมือนเดิมหรือเปล่า
เวลามีsexกันเค้าก็จะชอบครางว่า ยังตอดเขาอยู่เลย
และตั้งแต่ที่คลอดลูกแล้ว รู้สึกว่าสามีเสร็จเร็วกว่าที่เคย
บางครั้งดิฉันยังไม่เสร็จอยากให้มีต่ออีกรอบ แต่น้องชายก็ไม่แข็งตัวแล้ว
ตอนแรกดิฉันคิดว่าอาจเพราะเหนื่อยกับการทำงานหรือว่าเลี้ยงลูกด้วย
เคยถามเขาว่าเพราะอะไร เขาตอบว่า
เป็นเรื่องจริงหรือเปล่าคะ หรือเป็นแค่ข้ออ้างเท่านั้น

อุปกรณ์เสริมสั่นๆ เพื่อความสุข ที่คุณคาดไม่ถึง  สินค้านำเข้าจากต่างประเทศ  081-4563347      081-6151887      080-5858 105
www.supertoy55.com
« Last Edit: February 24, 2013, 06:32:38 PM by supertoy55 »

Offline bank-xxx

« Reply #9 on: March 04, 2013, 10:47:05 PM »

!!!….ตลอดเวลาที่ทางร้านเปิดขายยาตัวนี้มา เข้าสู่ปีที่ 4 มีลูกค้ามากมาย มีกระแสตอบรับดีเกินคาด กับราคาที่ทุกคนซื้อได้ ไม่ต้องเสียเงินมากให้กับยาปลุกเซ็กราคาแพง อันตรายต่อสุขภาพ มีผลข้างเคียงต่อชีวิตประจำวัน ไม่ว่าจะเป็น ใจสั่น หน้าแดง ใจเต้นเร็ว ตื่นทุกขณะ มึนหัว เป็นต้น เราจึงแนะนำยาทนตัวนี้ซึ่ง ทำให้ความฝันของท่านลูกค้าไม่ว่าจะเป็นคุณผู้ชายหรือคุณผู้หญิง มีความสุขมากขึ้น มีความสนุกตื่นเต้น เพิ่มความมั่นใจ การที่คุณผู้ชายเห็นคู่รักของตัวเองเสร็จนับเป็นความสุขที่หาที่ไหนไม่ได้ จะสุขต้องสุขร่วมกัน รับรองจะเป็นการเพิ่มเติมความรักที่สมบูรณ์ที่สุด (อย่ามองข้ามเรื่อง SEX มันละเอียดอ่อนมาก)
.
.
ยาทน อึดทนนาน ให้คู่รักทุกคู่ มีความสุขยาทนตัวนี้ สามารถเพิ่มความทนให้กับท่านชายได้อย่างเหลือเชื่อ ซึ่งเหมาะสมกับผู้ที่ต้องการยืดระยะเวลา หรือ ชะลอการหลั่ง ซึ่งจะไม่เกี่ยวข้องกับการทำให้อวัยะเพศแข็งตัวเพิ่มขึ้น ซึ่งผู้ใช้ส่วนมาก จะใช้ร่วมกับยาตัวอื่นได้ครับซึ่งยาทนของเราถือเป็นความภูมิใจของร้าน ที่สามารถจำหน่ายสินค้าที่มีคุณภาพ ปลอดภัย และได้ผลจริง ซึ่งจำหน่ายมามากกว่า 4 ปีแล้ว โดยคลีนิคที่รับปรึกษาปัญหาเพศสัมพันธ์ในไทยที่มีชื่อเสียงยังใช้ยาแบบเดียว กันกับเราครับ แต่เนื่องจาก เราไม่ต้องเสียค่าพื้นที่ในการจำหน่ายสินค้า เราจึงขายยาทนได้ในราคาที่ถูกกว่ามากครับ
.
.
ปริมาณยาทนต่อ 1 ขวด : 30เม็ด(สำหรับชุดรายเดือน) ยาจะถูกแบ่งมาจากขวดใหญ่นะครับ จึงต้องใส่ขวดเล็กแยกออกมา
.
.
วิธีใช้ : ทานยาทนวันละ 1 ครั้ง ครั้งละ 2 เม็ด พร้อมกัน ในช่วงหลังอาหารเย็น (หรือก่อนนอนได้) ติดต่อกัน 3 วัน แล้วไปทดสอบดูว่า เราทนขึ้นมากน้อยเพียงใด หากเรายังทนไม่ถึงระดับที่เราต้องการ ให้ทานยาทนวันละ 2 เม็ด ติดต่อกันไปเรื่อยๆ จนกว่าเราจะทนพอแล้ว ให้เราลดปริมาณยาทนลงเหลือวันละ 1 เม็ด

***แนะนำ ….ในช่วงของการใช้ยาทน หากวันไหนไม่มีกิจกรรม ให้ช่วยตัวเองทุกวันนะครับ จะทำให้โอกาศในการหายขาดสูงขึ้น ในช่วงของการช่วยตัวเอง ให้พยายามควบคุมตัวเอง ให้หลั่งช้าที่สุดเท่าที่จะทำได้นะครับ
.
ข้อห้ามในการใช้ยาทน : ห้ามใช้ยาทนกับผู้ที่มีโรคประจำตัวเป็น โรคหัวใจ โรคตับ โรคไต และ โรคเบาหวานเด็ดขาด

.

สำหรับ ลูกค้าทุกท่าน !! ลดกระหน่ำ เพิ่มความสุข

รับโปรโมชั่นรายเดือน ชุด 1 เดือน 1ขวด/ขวดละ 30 เม็ด(รวม 30เม็ด) 500 บาท

ชุด 2 เดือน 2ขวด/ขวดละ 30เม็ด(รวม 60เม็ด) 1000 บาท

สุดพิเศษ !!!! >>>> ชุด 3 เดือน 3ขวด/ขวดละ 30เม็ด พิเศษ แถมชุดทดลอง

ให้อีก 20เม็ด (รวม 110เม็ด) เพียงง 1500 บาท เท่านั้น คุ้ม !!

ส่ง EMS ฟรีทุกรายการ !!!

ติดต่อสอบถามเพิ่มเติม 089-055-0034 แบงครับ

ยินดีให้คำปรึกษาครับ !!

**มีบริการ นัดรับของ หรือส่งด่วน ในเขต กทม. ปริมณฑล ติดต่อสอบถามได้เลยครับ !!

.

โทรเลยคับ 089-055-0034 แบงครับ (โทรมาไม่มีคนรับ โทรกลับแน่นอนครับ)

หรือ E-mail : pozac_2020@hotmail.co.th ออนตลอด 24 ชั่วโมง

ตอบ E-mail กลับภายใน 5-10 นาที

แล้วคุณจะพบความสุขที่ยาวนานขึ้นน ^^

http://www.longtime-xxx.com ชมก่อน ครับบบ

ส่ง EMS ฟรี รับของภายใน 1-2 วัน ในกทม. และ ปริมณฑล 2-3 วัน ต่างจังหวัด