Quick Login

Author Topic: มีปัญหาตอนมีเซกซ์กับแฟนค่ะ คือมันเข้าไม่ได้  (Read 2354 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline olice

• นักโพสหน้าใหม่
  • คะแนนรวม: 0
เราก็คบกับแฟนจะ 1 ปีแล้ว แต่ปัญหานี้แก้ไม่หายสักทีค่ะ คือคนนี้เป็นแฟนที่เพิ่งเสียบริสุทธิ์ไปค่ะ มีปัญหาคือ เวลาที่แฟนจะใส่ไอ้นั่นเข้าไปในน้องสาว มันเข้าไม่ค่อยได้อ่ะ แบบ น้องสาวเราปิด(เหมือนปิดประตู)ปิดแบบแน่นมากจริงๆ คือเราก็หื่นนะ แฟนบอกเรามีปัญหากับสมอง น่าจะกลัวอะไร แต่บางครั้งก็เข้าได้ เราก็ชอบเซ็กนะ ไม่ใช่ไม่มีอารมณ์ แฟนเราบอกว่าของแฟนเก่ามันเข้าได้แบบไม่ต้องมีอารมณ์ แบบผู้หญิงหลับอยู่ก็เข้าได้เลย แต่ของเรามันเข้าไม่ค่อยได้ แถมยังต้องเล้าอารมณ์นาน ไม่รู้เราผิดปกติอะไร ถ้าไม่หายคงต้องไปปรึกษาจิตแพทย์ ใครเคยเป็นหรือเคยมีประสบการณ์เรื่องนี้ ช่วยตอบหน่อยนะคะ

Offline scandal70

8) เราคิดว่า เธอคงเครียด หรือ เล้าโลมกันไม่พอ เธอ น่าจะทำใจให้สบาย เราว่า ถ้าใช้ถุงยางก้อไม่น่าเข้ายาก เพราะมีสารหล่อลื่นช่วย หรือ อาจใช้ พวก เคยวาย เยลลี่ หรือ สารหล่อลื่นพวก วาสลีนก้ออาจช่วยได้ สำคัญคือ คุณแฟนเล้าโลมจนเธอมีอารมณ์ร่วมพอหรือเปลา หรือเธอเครียดเรื่องอะไรอยู่ เป็นกังวลหรือเปล่า เพราะ ถ้าเด็กวัยรุ่น แล้วอารมณ์ฟิตปึ๋งไม่น่าจะมีปัญหาอะไร คุณแฟนก้อน่าจะแข็งตัวใช่หรือเปล่า ก้อถ้าเป็นไปได้ให้คุณแฟนใช้สำผัสที่นุ่มนวล และถ้ากล้าพอ ก้อแนะนำให้ใช้ลิ้น หรือ ออรัลเพื่อให้สาวมีอารมณ์มากขึ้น ในรสสัมผัส หรือ อาจใช้หนังที่ชอบหรือ อะไรเป็นตัวช่วยกระตุ้น อารมณ์อีกทางหนึ่ง หรือ เธอลองเล่าให้ละเอียดในบทรัก เราว่ามันนานแค่ไหนหรือ ใครทำอะไรบ้างเผื่อเราช่วยแนะนำได้นะ อายุคูณกับแฟนเท่าไร ชอบอะไรกันบ้าง อีเมล์มาหน่อยก็ได้นะ scandal70@gmail.com scandal70@pramool.com
ยินดีช่วยเเหลือจ๊ะ

Offline ร้าน คอนดอม

• คะแนนรวม: 4
เราขายถุงยางอนามัย www.selozstore.in.th ราคาถูก

Offline spincool

• นักโพสฝึกหัด
  • *
  • คะแนนรวม: 2
ต้องค่อย ๆเล้าโล้มให้ผ่อนคลายก่อนนะ ผมว่า ถ้าแบบเครียด ๆมันก็จะไม่ดีนะพอจบไม่สนุก อีกตั้งหาก แต่ปิดแบบนี้ ระวัง ดี ๆเดี้ยวเลือดจะออกแถมมานะ

Offline golfbuum

ต้องค่อย ๆเล้าโล้มให้ผ่อนคลายก่อนนะ ผมว่า ถ้าแบบเครียด ๆมันก็จะไม่ดีนะพอจบไม่สนุก อีกตั้งหาก แต่ปิดแบบนี้ ระวัง ดี ๆเดี้ยวเลือดจะออกแถมมานะ

เห็นด้วยคับ

Offline Chiraphote37

• นักโพสฝึกหัด
  • *
เอิ่มมมม...สงสัยยังไม่ถึงจุด หรือไม่ก็ต่อมผลิตน้ำเหมือกทำงานผิดปกติ

loading...