Quick Login

Author Topic: ใครอยากได้สูตรอะไรเอามาลงในนี้เลยนะคะ  (Read 10748 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline -'๑'-แค่คนไม่สำคัญ-'๑'-

• Moderator
  • นักโพสร่วมก๊วน
  • คะแนนรวม: 57
  • LoVe Hang Na
ถ้าเพื่อนๆคนไหนอยากได้สูตรบำรุงผิว กาย หน้า ผม มาโพสบอกไว้ในนี้เลยนะคะแล้วจะหาเอามาลงให้ค่ะ >:(

ถูกใจ ก้อ ย่าลืมบวกด้วยเน้ออออออ

Offline jruk2006

• นักโพสหน้าใหม่
  • คะแนนรวม: 0
ใบหน้าคับ
มะอยากมีสิว

Offline jruk2006

ขอแบบ ลดจุดด่างดำอะ

Offline benz-ping

• นักโพสขาประจำ
  • คะแนนรวม: 1
ดีมากแต่ไม่สู้เรา

Offline -'๑'-แค่คนไม่สำคัญ-'๑'-

• Moderator
ขอแบบ ลดจุดด่างดำอะ

http://forum.downloadfc.com/index.php?topic=3633.new#new เข้าไปดูได้เลยค่ะ
ถูกใจ ก้อ ย่าลืมบวกด้วยเน้ออออออ

• Moderator
ใบหน้าคับ
มะอยากมีสิว
สิวแบบไหนอะคะ จะได้บอกวิธีถูก - - สิวอักเสบ สิวเสี้ยน สิวอุดตัน หรือว่าสารพัดสิว - -

Offline momotaro

• นักโพสฝึกหัด
  • *
  • คะแนนรวม: 3
ผมเปง ทุกสิว จ้า สิวอักเสบ สิวเสี้ยน สิวอุดตัน หรือว่าสารพัดสิว - -

• Moderator
ผมเปง ทุกสิว จ้า สิวอักเสบ สิวเสี้ยน สิวอุดตัน หรือว่าสารพัดสิว - -
ค่ะ - - เดียวจะหาวิธีมาให้

Offline July

• **
ผมขาดน้ำหนัก  กับแตกปลายค่ะ
ขอเป็นแบบพวกสมุนไพรนะค่ะ  ทำเองได้นะค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

Offline ~BoOom~

• **
หนังศรีษะมัน แต่ตรงปลายแตกเพราะไปทำสีกับดัดมาก

สระผมทุกวันตรงปลายก็ยิ่งแห้งเสีย เว้นวันสระโคนก็มัน กลุ้มๆๆๆ

Offline สุนทรโจ้

• Mod - -*
  • นักโพสมือทอง
  • คะแนนรวม: 551
  • "กลอน" ศิลปะที่เริ่มเจือจางลงไปจากแผ่นดินไทย
สูตรเตี๋ยวอ่า ได้มะ
อันตัวผมมีนามสุนทรโจ้          Just say No วัฒนธรรมฝรั่งหนอ
บทกลอนไทยจืดจางไปจากจอ       กระผมขอสืบสานประเพณี
อันกลอน 8 อ่านแล้วช่างประเสริฐ   ช่างบรรเจิดแต่ลูกหลานก็หน่ายหนี
อนุรักษ์กลอนของไทยไว้สิดี         จงได้มีความเป็นไทยในสันดาน

Offline Memory

• **
  • http://pbartist.hi5.com
    • My hi5
สูตรเตี๋ยวอ่า ได้มะ

มันชักจะัยังไงๆ แล้วพวกสิวอุดตันเนี่ย มันเหมือนกลืนไปกับผิวเลย มีโอกาสหายไหม เพราะเป็นมาก็หลายเดือนแล้ว

ถ้ามีสูตรก็ขอด้วยน่ะ
« Last Edit: January 18, 2009, 06:28:41 PM by [A]ncho~bo[Y] »

Offline ஐk o o k i eஐ

• คะแนนรวม: 7
  • *Pinkalicious*
มีปัญหาเรื่องเส้นผม ผมแข็งกระด้าง แตกปลาย ขาด ร่วง

ลองใช้ น้ำมันมะพร้าว หมักดูสิคะ

ก่อนสระผม รับรองเรยว่า...

หลังจากล้างออก แล้ว สระผมตามปกติ

ผมจานุ่มสวยไม่พะนกัน เงางาม กานเรยทีเดียว

^___________^

<ผุ ญ อย่าหยุดสวยนะคะ>
" K e e p   B e a u t i f u l  ผู้หญิงอย่าหยุดสวย ”
[img width= height=]http://www.whenifallinlove.net/diary/images_line/line16//00027557_102312.gif[/img]

Offline toya

• นักโพสคุมซอย
  • *
  • คะแนนรวม: 8
  • ReborN
    • hi5
อยากๆด้สูรตรแก้สิวคับ

Offline sunak

• *
อยากได้วิธีแก้ รักแร้ดำ ว่าควรใช้ของแบบไหนถึงจาหาย
และ ศรีษะมีกลิ่นและมันคับ
 ขอบคุณครับ

Offline นู๋เหมียว

• นักโพสมืออาชีพ
  • คะแนนรวม: 37
อยากได้สูตรบำรุงผม  เอาสูตรสมุนไพรที่มีในไทย

sodami

• Guest
อยากได้สูตร..ผมลอนสวยๆๆ

ขอบใจจ้า

Offline zazai

• *
อยากได้สูตร..ผมลอนสวยๆๆ   ตามนี้เลย

Offline putchor

• *

armmyza

• Guest

Offline iconrayong

เป็นอักเสบลองเอายาแอสไพรินบดกับน้ำอุ่นแล้วแต้มดูสิค่ะ

Offline jonquil

• **
  • คะแนนรวม: -1
เหมือนข้างบนอ่ะคับ อยากได้สูตรสารพัดสิว ตอนนี้มันเป็นอย่างละเม็ด - -

Offline gott

• คะแนนรวม: -7

Offline PLE_LEK

• คะแนนรวม: 269
อยากได้เมนูอาหารที่ควบคุมน้ำหนัก อ่ะค่ะ
<I Love DownloadFC.com>

Thank you for download

Offline •นัทสึ•

• **
  • ^-^รูปกุเอง^-^
มีบอกทรงผมผู้ชายม่ะ

Offline aom.out

• *
  • คะแนนรวม: -3
.........ขอบคุณ..........ขอบคุณ
......ขอบคุณ................ขอบคุณ
....ขอบคุณ.....................ขอบคุณ
...ขอบคุณ.......................ขอบคุณ................ขอบคุณ
..ขอบคุณ.........................ขอบคุณ......ขอบคุณ....ขอบคุณ
.ขอบคุณ..........................ขอบคุณ........ขอบคุณ....ขอบคุณ
..ขอบคุณ..........................ขอบคุณ........................ขอบคุณ
...ขอบคุณ..........................ขอบคุณ...................ขอบคุณ
....ขอบคุณ.................................................. ขอบคุณ
......ขอบคุณ..............................................ขอบคุณ
..........ขอบคุณ....................................ขอบคุณ
.............ขอบคุณ............................ขอบคุณ
.................ขอบคุณ.....................ขอบคุณ
...................ขอบคุณ..............ขอบคุณ
.......................ขอบคุณ.......ขอบคุณ
........................ขอบคุณ...ขอบคุณ
.............................ขอบคุณ
aom.......

Offline Maibonk

อยากได้วิธี ปลูกจอน และวิธีทำให้ผมยาวเร็ว ครับ
ขอบคุณมากครับ

Offline pai-pai

• *
$$$$$$$$$____$$_____$$_______$________$$$_______$$___$$_____$$____
___$$________$$_____$$______$$$_______$$_$$_____$$___$$___$$______
___$$________$$_____$$_____$$_$$______$$__$$____$$___$$_$$________
___$$________$$$$$$$$$____$$___$$_____$$___$$___$$___$$$__________
___$$________$$_____$$___$$$$$$$$$____$$____$$__$$___$$_$$________
___$$________$$_____$$__$$_______$$___$$_____$$_$$___$$___$$______
___$$________$$_____$$_$$_________$$__$$______$$$$___$$_____$$____

Offline Um mi

อยาก ดั๊ย สูตร ลด ความ อ้วน อ่ะ
( เปน คน ชอบ กิน ดึก ๆ อ่ะ )

Offline thethongclub1

วิธีกำจัดสิงเสียนอ่า

ทำไงดี มันเยอะหงะ

Offline premJung

• *
  • คะแนนรวม: 2
  • สูตรลดน้ำหนัก ลดความอ้วน เห็นผลได้ ภายใน 1 สัปดาห์
    • http://juiceoat.igetweb.com/

สูตรลดน้ำหนัก ลดความอ้วน เห็นผลได้ ภายใน 1 สัปดาห์
บอกต่อวิธีลดน้ำหนัก บอกว่า :
คนทีอยากลดน้ำหนักมากๆ ไม่แนะนำให่ใช่ยาลดน้ำหนักนะครับ
ไม่แนะนำให้ใช้ยานะครับ หนูก็เคยอ้วนเหมือนกัน เคยใช้ยาด้วย เวลาใช้นะจะไม่ค่อยหิวข้าวอะ ใช้ยาสองอาทิตย์ เลิกเรย
เพราะมันไปกดประสาทเราอะ ทำให้ไม่หิวร่ายกายก็เรยโทรมอะ ไม่ค่อยมีเรี่ยวมีแรงเรย ก็เรยเปลี่ยนมาใช้ Me Shape
เราไปเจอในเน็ตก็เรยลองดูด้วยความอยากผอม เราบอกเรยว่าตัวนี้สุดยอดม๊ากมาก ไม่ต้องอดอาหาร ลดแล้วไม่โทรม ราคาไม่แพงด้วย
เอาลิ้งมาให้ดูนะครับ ก็อปมาจากเน็ตนะ ด้านล่างเรย...
เข้าดูรายละเอียดได้นะครับ รับลองมีคำตอบให้กับคุณแน่  http://juiceoat.igetweb.com/
Me Shape (มีเชฟ) ลดน้ำหนัก ลดความอ้วน อย่างปลอดภัย มั่นใจ!! ไม่ YO-YO!!ไม่มีสารกดประสาท รับรองผลภายใน 30 วัน
Me Shape ทำหน้าที่ ยับยั้งการสร้างไขมันใหม่ สลายไขมันเก่า เพิ่มอัตราการเผาผลาญ
เลขทะเบียน อ.ย. 10-2-167461-0063
ส่วนประกอบที่สำคัญ ทั้งหมด 11 ชนิด ของ Me Shape (มีเชฟ)
1. สารสกัดจากถั่วขาว: มีคุณสมบัติยับยั้งการดูดซึมแป้ง สารเฟซาโอรามีน ส่งผลให้คาร์โบไฮเดรตที่ทานเข้าไปไม่ย่อยและไม่ดูดซึมเข้าสู่ร่างกายจึงลด การสะสมของไขมัน แป้ง และน้ำตาล
2. คอลลาเจนจากปลาทะเล: มีคุณสมบัติช่วยป้องกันและเชื่อมอวัยวะต่างๆ ภายในร่างกายให้เข้าด้วยกันในชั้นผิวหนังแท้และช่วยให้ผิวพรรณมีความ ยืดหยุ่นชุ่มชื่น เต่งตึง
3. สารสกัดจากดอกคำฝอย: มี CLA เข้มข้น 78-85% จึงช่วยเร่งกระบวนการเผาผลาญลดการสะสมไขมันในร่างกาย
4. สารสกัดจากส้มแขก: มีสารสกัดสำคัญที่ชื่อว่า กรดไฮดรอกซีซิติกช่วยยับยั้งกระบวนการเปลี่ยนน้ำตาลเป็นไขมัน และยังช่วยขับถ่ายของเสียออกจากร่างกาย
5. สาหร่ายเคลป์: ช่วยควบคุมความหิว ช่วยเปลี่ยนพฤติกรรมการบริโภค ช่วยเร่งการเผาผลาญน้ำตาลลดคลอเลสเตอรอลเสริมสร้างกล้ามเนื้อให้กระชับ
6. แอลคาร์นีทีน : ช่วยเพิ่มกระบวนการเผาผลาญไขมัน
7. แอลกลูตามีน: เป็นกรดอามิโนที่ร่างกายสร้างเองไม่ได้ แต่มีประโยชน์ช่วยลดความเครียด
8. แอลอาร์จินีน: ช่วยเพิ่มมวลกล้ามเนื้อ ช่วยลดไขมันในร่างกาย เป็นสารต้านอนุมูลอิสระ
9. วิตามินซี : เสริมสร้างภูมิคุ้มกัน และความแข็งแรงของเนื้อเยื่อในร่างกายป้องกันเซลล์ถูกทำลายจากอนุมูลอิสระ
10. วิตามินอี : ต้านและป้องกันการก่อให้เกิดอนุมูลอิสระ อีกทั้งช่วยลดการอุดตันของคลอเลสเตอรอล ทำให้ผิวพรรณสดใส คงความชุ่มชื่นให้กับผิวพรรณ ทำให้ผิวดูอ่อนเยาว์
11. โครเมี่ยมคีเลต: ช่วยเพิ่มประสิทธิภาพการทำงานของอินซูลินในการเปลี่ยนไขมันแป้ง และน้ำตาล ให้เป็นพลังงาน เสริมสร้างกล้ามเนื้อให้กระชับ
วิธีรับประทาน : รับประทานหลังอาหารกลางวัน ครั้งละ 1-2 เม็ด( บรรจุ 30 แคปซูล )
สนใจเข้าดูได้ที่นี้ครับ http://juiceoat.igetweb.com/
ยินดีให้คำปรึกษา Free! หรือโทร. 0822142787 ( เปรม ครับ )
ขอห้ประสบความสำเร็จในการลดน้ำหนักนะครับ d^_^b ^_^
**** ต้องขออภัยครับหากข้อความนี้เป็นการลบกวนท่าน ****

Offline nigle

อยากได้สูตรสำหรับขัดตัว

Offline sassygile

อยากได้สูตรทำโลชั่นทาผิว

Offline poimnb06

• *
อยากได้การแก้สิวอะครับ *

Offline Brokenheart

อยากได้สูตรเร่งผมให้ยาวเร็วๆ แบบที่ใช้แล้วได้ผลจริงๆ 100% (ไม่ใช่การต่อผม)

Offline Snipernab

งาน *** *** ส่ง Mail ผ่าน Internet ***
หางานทำที่บ้าน

ลักษณะงาน : เป็นการ***ผ่านระบบ Internet และ ส่งe-mail โดยจะจัดเตรียมข้อมูลไว้ให้ มีระบบสอนงานให้ก่อน และมีโปรแกรมเฉพาะทาง เพื่อใช้ในการทำงานโดยตรง ไม่จำเป็นต้องมีประสบการณ์ สามารถรับกลับไปทำที่บ้านได้

คุณสมบัติ
1.อายุ 18 ปีขึ้นไป
2.จบการศึกษา ม.3 ขึ้นไป
3.มีความรับผิดชอบต่อหน้าที่การงาน ที่ได้รับมอบหมาย
4.ถ้ามีความรู้ด้านคอมพิวเตอร์และอินเตอร์เน็ต จะพิจารณาเป็นพิเศษ

เอกสารที่ต้องนำมา
สำเนาบัตรประชาชน 1 ฉบับ
สำเนาบัญชีธนาคารหน้าแรก 1 ฉบับ (ยกเว้นธนาคารออมสิน และ ธกส.)   

<สนใจติดต่อ> คุณอัญชลี
Tel.  086-4025434 , 083-2330713
 กรุณาจดหมายเลขนี้  B-134093 มาด้วยนะค่ะ

หรือกรอกข้อมูลไว้ เพื่อให้ติดต่อกลับ
<เฉพาะผู้ที่เดินทางมาที่ กทม. ได้เท่านั้น>
คลิ๊กที่นี่เพื่อกรอกข้อมูล

ที่ตั้ง : ถ.แจ้งวัฒนะ หลักสี่ ม.ราชภัฏพระนคร
การเดินทาง
 รถโดยสารประจำทาง 29ก.,59,95ก,150,356,ปอ.59,ปอ.513,ปอ.356,ปอ.523,ปอ.554,ปอ.524,รถตู้ปากเกร็ด

สนใจกรอกข้อมูลเพื่อรอเจ้าหน้าที่ติดต่อกลับ
https://spreadsheets.google.com/viewform?formkey=dDNSTEMtYXQzWUlHSHQwY0JPMGE3akE6MQ

Offline samak_42

• *
งาน *** *** ส่ง Mail ผ่าน Internet ***
หางานทำที่บ้าน

ลักษณะงาน : เป็นการ***ผ่านระบบ Internet และ ส่งe-mail โดยจะจัดเตรียมข้อมูลไว้ให้ มีระบบสอนงานให้ก่อน และมีโปรแกรมเฉพาะทาง เพื่อใช้ในการทำงานโดยตรง ไม่จำเป็นต้องมีประสบการณ์ สามารถรับกลับไปทำที่บ้านได้

คุณสมบัติ
1.อายุ 18 ปีขึ้นไป
2.จบการศึกษา ม.3 ขึ้นไป
3.มีความรับผิดชอบต่อหน้าที่การงาน ที่ได้รับมอบหมาย
4.ถ้ามีความรู้ด้านคอมพิวเตอร์และอินเตอร์เน็ต จะพิจารณาเป็นพิเศษ

เอกสารที่ต้องนำมา
สำเนาบัตรประชาชน 1 ฉบับ
สำเนาบัญชีธนาคารหน้าแรก 1 ฉบับ (ยกเว้นธนาคารออมสิน และ ธกส.)   

<สนใจติดต่อ> คุณอัญชลี
Tel.  086-4025434 , 083-2330713
 กรุณาจดหมายเลขนี้  B-134093 มาด้วยนะค่ะ

หรือกรอกข้อมูลไว้ เพื่อให้ติดต่อกลับ
<เฉพาะผู้ที่เดินทางมาที่ กทม. ได้เท่านั้น>
คลิ๊กที่นี่เพื่อกรอกข้อมูล

ที่ตั้ง : ถ.แจ้งวัฒนะ หลักสี่ ม.ราชภัฏพระนคร
การเดินทาง
 รถโดยสารประจำทาง 29ก.,59,95ก,150,356,ปอ.59,ปอ.513,ปอ.356,ปอ.523,ปอ.554,ปอ.524,รถตู้ปากเกร็ด

สนใจกรอกข้อมูลเพื่อรอเจ้าหน้าที่ติดต่อกลับ
https://spreadsheets.google.com/viewform?formkey=dDNSTEMtYXQzWUlHSHQwY0JPMGE3akE6MQ

Offline electronics_20

ขอบคุณคราฟ

Offline nawaminrie

Offline oomaim

ขอบคุณมากๆๆนะค่ะ  8) 8)
Post by Speed Boom Origin SBO

loading...