Quick Login

Author Topic: Glutalism กลูต้าลิซึ่ม by maximize กลูต้าผิวขาวออร่า  (Read 127 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline phipi2296

• นักโพสหน้าใหม่
  • คะแนนรวม: 0

ที่จะจำได้ว่าผมอาจได้รับการแบ่งแรงดันน้อยกว่าในบางจุด.]"ยูเครน" Glutalism ต้องการที่จะแลกผลงานของเขา LA มาราธอนดังนั้นนี้เป็นส่วนใหญ่ความคิดของเขา ผมคิดว่าเสน่ห์ของหลักสูตร "ดาวน์ฮิลล์" เชื่อฉันว่าฉันไม่ควรโดยอัตโนมัติไปสำหรับครึ่งมารา กลูต้าลิซึ่ม ธอนแล้วสงสัยอย่างต่อเนื่องถ้า Glutalism review ผมจะต้องทำการวิ่งมาราธอน ฉันคิดว่าฉันมักจะสามารถวางลงไปครึ่งหนึ่งถ้าฉันไม่ได้รู้สึกดีเกี่ยวกับความคิดที่เป็นแนวทางมิถุนายนนี้แน่นอนจะวิ่งมาราธอนก่อนแต่งงานล่าสุดของฉัน "ยูเครน" อยากจะทำอย่างใดอย่างหนึ่งในช่วงปลายปี แต่เราจะต้องดูเกี่ยวกับว่า สเวกัสม้วน Rock n มาราธอนยังคงดูไม่น่าสนใจ กลูต้าลิซึ่ม พันทิบ พอที่จะลงทะเบียนสำหรับปีนี้ผมก็ยังไม่ชอบความคิดของการทำงานในเวลากลางคืนในฐานะที่เป็นสำหรับการฝึกอบรมฉันเพิ่งได้กลับเข้าสู่ปกติ 10-15 MPW โพสต์มาราธอนของฉันและฉันไม่แน่ใจว่าวิธีการที่จะเข้าใกล้คู่ต่อไปของเดือน โดยทั่วไปเป้าหมายของฉันคือการไม่ได้รับบาดเจ็บและการปฏิบัติกลยุทธ์การเดินของฉันในไม่กี่วิ่ง "ยาว" - วิ่งที่หวังจะถูกต้องตามกฎหมายเป็นเวลานานนี้ถ้าฉันเท่านั้นที่สามารถกระตุ้นให้ตัวเอง ฉันหวังว่าแม้จะมีจำนวนเงินเดียวกันของ "การฝึกอบรม" ผมจะดำเนินการในทำนองเดียวกันหรือดีกว่าในการแข่งขันครั้งนี้เพราะการเรียนการสอนเป็นเรื่องง่ายและฉันควรจะได้เข้าใจเพิ่มเติมเทคนิคของฉันแล้ว (ดีเป็นครั้งแรกที่ได้รับการติดยาเสพติดกับมัน แต่ที่ข้างจุด) ออกกำลังกายแต่ละครั้งประมาณ 40 นาทีในระยะแรกและบิตอีกต่อไปในครั้งที่สองซึ่งเป็นเรื่องเกี่ยวกับสิ่งที่ผมสามารถบีบลงในตารางเวลาของฉันตอนนี้ นอกจากนั้นทุกคนจะถูกกว่าประมาณ 60 (3) วันเมื่อเทียบกับการพูด ... 90ประกาศแจ้งเล็ก ๆ เกี่ยวกับการสูญเสียน้ำหนัก: ตามที่ผมกล่าวถึงในรายการนี้ผมเมื่อตะกี้ความคืบหน้าฉันทำไปสู่ "ความสมดุล" เป้าหมายของฉัน ฉันรู้ว่าฉันสามารถเริ่มต้นสิ่งที่กลับมาในทิศทางที่ถูกต้องโดยไม่ต้องทำชุด "สัญญา" เช่นนี้ดังนั้นผมจึงไม่มีความคาดหวังใด ๆ ในดินแดนนี้และหวังว่าการรับประทานอาหารที่ดีกว่าจะตั้งปิดมากกว่าการออกกำลังกายบ้า แต่ผมอยากจะเห็นสิ่งที่เปลี่ยนแปลงที่จะเกิดขึ้นถ้าฉันพยายามหนึ่งในโปรแกรมวางตลาดสูงเหล่านี้ พวกเขาอยู่ถึง hype ของพวกเขา?ผมวางแผนที่จะทดแทนได้ถึง 3 ทำงานต่อสัปดาห์ ถ้าผมรู้สึกดีผมจะพยายามที่จะเพิ่ม Glutalism  by maximize การวิ่งมากกว่าแค่ข้ามบ้าในวันนั้น แต่ฉันรู้ว่าฉันและรู้ว่าผม Glutalism โอเคกับการวางในช่วงครึ่งปีความพยายามเพื่อให้ได้ผลลัพธ์ครึ่งและครึ่งเสี่ยงของการบาดเจ็บ และ / หรือความเหนื่อยหน่าย ดังนั้นในทางฉันไม่ได้ทำจริงๆโปรแกรมที่อย่างเต็มที่ แต่นี่คือสิ่งที่จะทำงานสำหรับฉันนี้ไปรอบ ๆผมได้ทดสอบครั้งแรกของฉันพอดีวันหลังจากที่ OC ครึ่งมาราธอนรอจนกว่า PM ดังนั้นฉันได้มีโอกาสที่จะเหลือในนที่ทำงาน โง่ฉันรู้ แต่ผมอยากจะ กลูต้าลิซึ่ม วิธีทาน เริ่มต้นโดยเร็วที่สุดเท่าที่เป็นไปได้ก่อนที่จะมีแรงจูงใจของฉันทิ้งฉัน มีหลาย Fit เพิ่มเติมทดสอบในโปรแกรมที่มีและฉันหวังว่า กลูต้าลิซึ่ม ฉันเห็นความคืบหน้าบางอย่างที่ผมไปตามFit ทดสอบ 1Fit ทดสอบ

loading...