Quick Login

ติดต่อลงโฆษณา

Author Topic: [Up2U]โหลดไวเต็มสป๊ด Need-For-Speed-Most-Wanted (อัพเองกับมือ) เสร็จแล้ว  (Read 53566 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ★εїзεїз-~Oมยิ้ม.~.คนใจน้อย.~- ゙_♡_てšさาSะ_♡_゙★ εїзεїз゙♥

• นักโพสมืออาชีพ
  • คะแนนรวม: 2516
อัพเอง โหลดให้ไว ลิ้งเสียแก้ให้

ไม่ต้องแครก ไม่จ้องจำลแงแผ่น เล่นได้เลย

Need-For-Speed-Most-Wanted

ทั้งหมด 23 พาส

Need-For-Speed-Most-Wanted Part01.rar

Need-For-Speed-Most-Wanted Part02.rar

แก้นิด ลิ้งที่โหลดมา มันจะได้ Past021 แก้เป็น 02เด้อ งงกับเวปอัพโหลด

Need-For-Speed-Most-Wanted Part03.rar

Need-For-Speed-Most-Wanted Part04.rar

Need-For-Speed-Most-Wanted Part05.rar

Need-For-Speed-Most-Wanted Part06.rar

Need-For-Speed-Most-Wanted Part07.rar

Need-For-Speed-Most-Wanted Part08.rar

Need-For-Speed-Most-Wanted Part09.rar

Need-For-Speed-Most-Wanted Part10.rar

แก้นิด ลิ้งที่โหลดมา มันจะได้ Past101 แก้เป็น 10เด้อ งงกับเวปอัพโหลด

Need-For-Speed-Most-Wanted Part11.rar

Need-For-Speed-Most-Wanted Part12.rar

Need-For-Speed-Most-Wanted Part13.rar

Need-For-Speed-Most-Wanted Part14.rar

Need-For-Speed-Most-Wanted Part15.rar

Need-For-Speed-Most-Wanted Part16.rar

Need-For-Speed-Most-Wanted Part17.rar

Need-For-Speed-Most-Wanted Part18.rar

Need-For-Speed-Most-Wanted Part19.rar

Need-For-Speed-Most-Wanted Part20.rar

Need-For-Speed-Most-Wanted Part21.rar

Need-For-Speed-Most-Wanted Part22.rar

Need-For-Speed-Most-Wanted Part23.rar

วิธีลง แตกไฟล์ เล่นได้เลย เข้าตัวเกมส์ Speed.exe

วิธีแพทไทย ลงตัวนี้  Need for Speed Most Wanted English 2 Thai - WoX2L.exe  มันจะแจ้งว่าไฟล์ไม่สมบูรณ์ ชั่งมัน
ต่อด้วย need.reg ดิ้ลเบิ้ลคลิก แพทไทยเรียบร้อย

ตัวเกมส์มีบัคนิดนึง  คือมันจะเข้าอู่ไม่ได้ วิธีแก้ สักแบ๊คลิดที่ 14 ลองวิ่งรถแบบขับรถ ตามแบ๊คลิตเลย พอจบเกมศื ก็เล่นได้ละ ให้วิ่งไปที่ โฮม ถ้าเข้าโอมได้ บัคก็หายแล้วคับ   ขออภัยในบัคที่มี ได้มาจากเพื่อนมันก็เป็นแบบนี้เลย
 ???

Password  :   ZenmasteR

+ คะแนนกันสักนิด เพื่อจะได้มีกำลังใจอัพให้อีก เกมส์มีอีกเพียบ

****ช่วยโพสที อยากได้เกมศือะไรต่อไป   RA3 คาบ้อน  ซิม3   อันเด้อโคเว้อ****

Offline ka77

• นักโพสฝึกหัด
  • *
  • คะแนนรวม: 27
  • ตั้งใจตั้งมั่นเพื่อฝันของเรา
    • [url=http://www.uppicweb.com/show.php?id=c609df15d736d4688c7a091559556aba][img]http://www.uppicweb.com/i/ih/njadj.jpg[/img][/url]
Re: need-for-speed-most-wanted
« Reply #1 on: June 28, 2009, 07:37:56 AM »
ขอบคุณมากจะรอครับ คนแรกเลย
-

Hokey

• Guest
Re: need-for-speed-most-wanted
« Reply #2 on: June 28, 2009, 07:53:38 AM »
thank you

Offline GodHand

• นักโพสขาประจำ
  • คะแนนรวม: 89
เจ๋งคับ เอาใจช่วยคับ แหะๆ อยากเล่นมานาน

ดีชั่วกุรู้หมด แต่มัน "อด" ไม่ได้~~*

Offline SOCIALITE

• คะแนนรวม: 100
รออยู่นะครับ

Offline sforza18

• นักโพสร่วมก๊วน
  • **
  • คะแนนรวม: 11
ขอบคุณครับ จะรอท่านครับ

แตกไฟล์แล้ว  ไม่มีshort cutให้เข้าเกมส์ครับ

Offline """ I am Virgin """

• นักโพสมือทอง
  • *
  • คะแนนรวม: 296
  • ~~~~~ Tiffany ~~~~~ Girl generation

$$$$$$$$$____$$_____$$_______$________$$$_______$$___$$_____$$____
___$$________$$_____$$______$$$_______$$_$$_____$$___$$___$$______
___$$________$$_____$$_____$$_$$______$$__$$____$$___$$_$$________
___$$________$$$$$$$$$____$$___$$_____$$___$$___$$___$$$__________
___$$________$$_____$$___$$$$$$$$$____$$____$$__$$___$$_$$________
___$$________$$_____$$__$$_______$$___$$_____$$_$$___$$___$$______
___$$________$$_____$$_$$_________$$__$$______$$$$___$$_____$$____

:-X  :-X  :-X  :-X 

Offline kentaaro

• นักโพสหน้าใหม่
  • คะแนนรวม: -1
อยากได้พาก undercover อ่ะครับ

ขอบคุณมากครับผม ^^
จำหน่าย DVD Liverpool FC และกีฬามากมาย อาทิ basketball-Super Bowl-Boxing-Golf
http://www.dvd2hand.tv/forum/showthread.php?t=15354

Offline ★εїзεїз-~Oมยิ้ม.~.คนใจน้อย.~- ゙_♡_てšさาSะ_♡_゙★ εїзεїз゙♥

แตกไฟล์แล้ว  ไม่มีshort cutให้เข้าเกมส์ครับ

ดูตรงพาส2กับ10 ชื่อจากเวปอัพไฟล์มันผิดพลาด  แก้ชื่อคับ แล้วแตกใหม่ได้แน่

ดูตรงพาส2กับ10 ชื่อจากเวปอัพไฟล์มันผิดพลาด  แก้ชื่อคับ แล้วแตกใหม่ได้แน่

ผมแก้แล้วตั้งแตกไฟล์ครั้งแรกแล้วครับ  ไม่มีไฟล์speed.exe ครับ
ที่จริงไฟล์ที่21โหลดมาก็ได้เป็น021ครับ  มีทั้งหมด3ไฟล์ที่ต้องแก้  2,10,21

Offline pomelon

• คะแนนรวม: 0
แตกไฟล์ไม่ได้อ่าค่ะ

พาสเวิร์ดผิด

ถ้าได้จะดีจัยมากๆเรย นั่งโหลดทั้งวันเรยอ่า
ขอบคุนคุ่

แตกไฟล์ไม่ได้อ่าค่ะ

พาสเวิร์ดผิด

ถ้าได้จะดีจัยมากๆเรย นั่งโหลดทั้งวันเรยอ่า
ขอบคุนคุ่

ดูพาสดีๆคับ ได้ลาน้เปอร์ ถ้าพิมเอาไม่ก๊อบ หรือไม่ใส่พาสผิด

ลองพิมพ์พาสเอาแล้วครับ ZenmasteR 
ยังเล่นไม่ได้ครับ
อยากเล่นครับ เช็คให้ที ขอบคุณครับ

ลองพิมพ์พาสเอาแล้วครับ ZenmasteR 
ยังเล่นไม่ได้ครับ
อยากเล่นครับ เช็คให้ที ขอบคุณครับ

ผมลองเช็คดูแล้ว  โดยการแตกไฟล์   แล้วใส่พาส  ZenmasteR โดยการพิม

ส่วนปัญหา  ผมไม่ทราบว่า มันแตกไฟล์ไมได้ หรือแตกไม่ครบ 

เพราะพาสที่2 กับ10 มันมีปัญหา อัพ 2 รอบ แล้วชื่อซ้ำ ทำให้เวปมันเปลียนชื่อไป

วิธีแก้ก็คือ การเปลียนชื่อมัน ให้ตรงแค่นั้น

ผมแตกได้   เล่นอยู่ด้วย รอบที่ 8 -*-

Offline kentaaro

ขอทั้ง undercover กับ carbon เลยได้ม้ยครับ

อยากเล่นมากๆ

ขอบคุณคร้าบผม
จำหน่าย DVD Liverpool FC และกีฬามากมาย อาทิ basketball-Super Bowl-Boxing-Golf
http://www.dvd2hand.tv/forum/showthread.php?t=15354

Offline arm0059

พาส--ที่--18 ทำไมโหลดไม่ได้อะครับ ลบกวนดูใหทีติดอยุ่ พาสเดียว ::)

Offline arm0059

พาส  18 โหลดไม่ได้ เจ่า ค้า

Offline zabulatal

kongtip38

• Guest
แตกไฟล์ได้แล้ว พาสเวิร์ดอะไรถูกต้องหมด ครบทุกไฟล์ แต่ไม่เห็นตัวเข้าเกมส์ ทำไงครับ

พาส  18 โหลดไม่ได้ เจ่า ค้า

โหลดได้นะจ้า -*- ลอง เข้าใหม่อีกที เวปมันอาจ
พาส--ที่--18 ทำไมโหลดไม่ได้อะครับ ลบกวนดูใหทีติดอยุ่ พาสเดียว ::)
จะล้ม ผมกดโหลด 19.10 วันที่9/7/52 กดได้จ้า

แตกไฟล์ได้แล้ว พาสเวิร์ดอะไรถูกต้องหมด ครบทุกไฟล์ แต่ไม่เห็นตัวเข้าเกมส์ ทำไงครับ

คือดูพาสที่ 3 กับ10 ชื่อมันไม่ถูกต้อง คุณต้องแก้ก่อน ให้มันเรียงกานตามลำดับ -*- มันแตกไฟถึงแค่2อ่าดิเลยไม่มีตัวเข้า

Offline Ka0KunG-

• นักโพสฝึกหัด
  • *
  • ผมเก่ง ดอทเอนะครับ ชื่อดกียวกับที่ขึ้นแอดมาแข่งกัน
โอ้ ผมก็ติดตรงนี้ แต่ได้ละใจมากๆน๊า

Offline raccoonjj

789456123

• Guest
ผมเล่นไม่ได้อะคับเหมือนว่าไฟล์มันไม่ครบอะคับ

ผมมีปัญหาไฟล์ที่ 21,22 อ่ะครับ
ไฟล์ที่ 21 โหลดมา ชื่อ มันเป็น 021 ต้องเปลี่ยนเป็น 21 ใช่ไหมครับ

เหมือนไฟล์ 02 กับ 21 มันจะซ้ำก่อน เพราะมันขึ้นมีไฟล์เหมือนกันอยู่ ก่อนหน้านี้

Offline promnaret

• คะแนนรวม: -2
thank you + ให้แล้วนะครับ ดีมากๆที่เอื้อเฟื้อเราชาว FC :-X :-X :-X :-X

ใครโหลดไปแล้ว เล่นได้ รบกวนแนะนำทีครับ ขอบคุณครับ

ผมมีปัญหาที่ พาส 21 อย่างเดียวเลย

Offline daimeaw

• คะแนนรวม: 120
  • Arsenal FC
ไม่เห็นมีตัวเข้าเกมเลยอ่ะ

ตัว speed.exe อ่ะคับ ไม่เห็นมีเลย งงอ่ะ -*-
Invite Code ของเว็บ Thailandtorrent ใครสนใจกดได้เลย ด่วน..!!! ก่อนปิดรับ
กดเลย...จึ๊กจึ๊ก..!!!

เอา App , Games ของ iPhone มาฝากครับ เข้าไปโหลดกันได้นะ
โหลด App , Games iPhone

Offline SaveKub

โหลดครบแล้ว เปลี่ยนชื่อแล้ว พอแตกไฟล์
 ไปสักนิด มันบอกว่าไฟล์ซ้ำ พอเข้าไปดู ก็ไม่มีตัว
เข้าเกม แก้ไง ครับ

Offline poddata100

• คะแนนรวม: 36
  • \_::EbONy & IvoRY::_/
ทำตามที่บอกแล้วครับ

แต่ก็ยังติดอะครับ ติดที่ไฟล์ 21 แล้ว 22 ครับ

มันบอกว่าพาสเวิส ผิด เอ้ะ แล้วก็ยังดูเหมือน พาส 21 22 เนี่ย

มีไฟล์ซ้ำกับพาสอื่นๆอยู่หน่ะครับ

รบกวนช่วยแก้ไขให้ทีน้ะ จะรอครับ :'(
« Last Edit: August 10, 2009, 09:03:29 PM by poddata100 »

Offline nanajob

เล่นไม่ได้อ่า มีปัญหาอ่า โหลดครบแล้วอ่าแต่มันเล่นไม่ได้

k..u........

Offline jacknamphet

ช่วยด้วยด่วน
ลงแล้วมันไม่มีไอคอนเข้าเกมส์เลยครับมันอยู่ตรงไหนเหรอ
ทำตามวิธีแล้วทุกอย่าง
แต่ไม่ยักกะเห็นมีไอคอนที่จะเข้าเกมเลย
ตอบด่วนอยากเล่นมากแล้วงับ

มันไม่มีไฟล์speed.exeเเวลาแตกไฟล์มันบอกไฟล์ที่21ไม่สมบรูณ์อะไรเนี่ยแหล่ะทั้งๆที่เปลี่ยนชื่อแล้วช่วยแนะนำทีครับ

ไม่เห็นshot cut speed.exe เลยคับ
มันไม่มีตัวเข้าเกมเลยอ่ะ
ช่วยแก้ไขทีคับ

Offline kapromjung

• นักโพสร่วมก๊วน
  • **

Offline NDurex

Offline piyavat2553

ทำไมโหลดไม่ได้ครับ

ผมโหลดไปแล้วได้15เองครับ

เหลืออีก8ครับ

คือ 12 14 18 - 23 ครับ

ผมรอนะครับ

Offline pong11

• นักโพสแฟนพันธ์แท้
  • *
  • คะแนนรวม: -7

Offline DKDRIFT

::)ขอบคุณครับผมหา มาหลายเว็บมาก จะลองดู ครับ

Offline LNWGUITAR

โหลดตรงไหนเนี๊ยะ

Offline Airrow1

Offline [Speed][Racer]

ใจนะคับ อยากเล่นมาก

Offline post110

Offline Sodza55

• คลิปเอากัน เว็บโป้ คลิปโป๊
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆครับ

Offline tenzahap

พาส ที่ 12 โหลด ไม่ ได้ อ่า

กด แร้ว มัน เข้า เวปไร ไม่ รุ่ว ๆ

ไม่มี ขึ้นไห้โหลด ด้วย ๆ