Quick Login

ติดต่อลงโฆษณา

Author Topic: Update 1.0.5 : โปรแกรมตั้ง คีย์ลัด [F4F].cReW. DotA HotKey Tool 1.0.5  (Read 777295 times)

0 Members and 8 Guests are viewing this topic.

BruTaL

• Guest
 ;) ;)

เอาไว้ใช้  ตั้งคีย์  ลัด  กดปุ่ม  แทนพวกปุ่ม NumPad   น่ะครับ

ยกตัวอย่าง  ปุ่มหมายเลข 7 กดแทนช่องไอเทม บนซ้าย  ปกติ  ผมใส่  ขวดน้ำไว้  ก็  มาตั้งเป็นตัว Q  จะได้กดเติม ง่ายๆ  แหะๆ

**  หากเกิดปัญหา  มันตั้งเชต  สกิล  ไว้ที่ปุ่ม  Q  W  E  R  แล้วเราไม่ชอบ  แนะนำ  ให้ลบ  ไฟล์   CustomKeys.txt  ออกก่อนครับ

รูปแบบหน้าตา โปรแกรม

เวลาโปรแกรมเริ่มการทำงาน

----  Update details!!!  -----

Update ver 1.0.2 More Compatible with Win 7 or Vista
Update ver 1.0.3 fixed using Alt+Q for item
Update ver 1.0.4 Middle Mouse Button Support
Update ver 1.0.5 Manuel set Time for Double Press key in AutoCast & SeftCast.

Link Download :

Ver 1.0.5    -   http://www.mediafire.com/?nnm4m41yxwt

ใครใช้เป็นยังไงบ้างก็  มาเล่าบอกกันน่ะครับ

*แนะนำ  ใช้แค่  Version  1.02  ก็ใช้ได้ล่ะครับ   แค่  เชต  คีย์ลัด  ไม่กี่ตัวก็พอ  แหะๆ ( พอดีใช้ 1.05 ล่ะมัน แปลกๆ ขนาดไม่ได้เปิด มันยัง ตั้ง สกิล เป็นปุ่ม  Q W E R  ให้เลย  T_T )

Link  V. 1.02  Download      :         http://www.mediafire.com/?mtgywf41wzn

Credit :  mdk194  of  board PlayDotA

« Last Edit: May 12, 2010, 09:54:58 AM by Ξ~[ζЗ]гڹ[Ť]ẫĻ~Ξ »

Offline ~☻Gee_Team☻~

• นักโพสคุมซอย
  • *
  • คะแนนรวม: 58
Thankkkkkkk

ดีเลย โน็ตบุ๊กแมร่งกด hot key ไม่ได้

ฮ่าๆๆๆ
-[L]eonidas-

Angry Bird

Offline •łЭℓήŽ•

• นักโพสขาประจำ
  • คะแนนรวม: 179
  • ☺€☺
ขอบใจมาก พอดีปุ่มเลข 1 พัง เซงขี้เกียจซื้อคีย์บอร์ด

Offline vasabi118

• นักโพสร่วมก๊วน
  • **
  • คะแนนรวม: 102
    • ปูแดงไคโตซาน ใช้แล้วดี ปลดหนี้สิน ลดต้นทุน มาลองใช้ดูครับ โดย คุณพิสิฐ
ควรตั้งเป็นปุ่มตัวเลข  จะดีนะ

ตั้งเป็นปุ่มตัวอักษร เดี๋ยวไป ซ้อนกับ short key ของ skill

มาแจ้งให้ทราบครับ
"""""""""" ภูมิใจที่ได้ฟังเพลงเพราะๆที่ชาวบ้านไม่ค่อยฟัง """""""""
^^แค่ + และคำขอบคุณ จะเป็นกำลังใจ อย่างงามครับ^^

[img]http://i1021.photobucket.c

Offline I'm T o k y o

• นักโพสฝึกหัด
  • *
  • คะแนนรวม: 126

Offline mdk194

• นักโพสหน้าใหม่
  • คะแนนรวม: 0

Please don't change my clan Logo
thank

BruTaL

• Guest
Please wait..

it is  new  Pic  up  load.

wait   i   edit.
« Last Edit: April 01, 2010, 04:52:24 PM by Ξ~[ζЗ]гڹ[Ť]ẫĻ~Ξ »

Offline mdk194

Thank to posting my tool
have fun !
waiting new version with more function

Offline vasabi118

• **
  • คะแนนรวม: 102
    • ปูแดงไคโตซาน ใช้แล้วดี ปลดหนี้สิน ลดต้นทุน มาลองใช้ดูครับ โดย คุณพิสิฐ

Please don't change my clan Logo
thank

shortkey Z >> ulti maiden , skill Nevermore

shortkey X >> ulti kroberus
"""""""""" ภูมิใจที่ได้ฟังเพลงเพราะๆที่ชาวบ้านไม่ค่อยฟัง """""""""
^^แค่ + และคำขอบคุณ จะเป็นกำลังใจ อย่างงามครับ^^

[img]http://i1021.photobucket.c

Offline hentai007

• **
  • คะแนนรวม: 203
อานะ ดีเลย มีประโยชน์มากๆ ใจจ้าาา

Offline cruzz

ผมใช้อีกตัวนึงครับ ไม่มีปัญหาอาการค้างของปุ่ม
- เซ็ตได้ทั้งหมดเลยครับ ปุ่ม Num ทั้ง 7 และ
- ปุ่มการใช้สกิลที่ 1234
- แสดง hp ทั้งฝ่ายเราและฝ่ายศัตรู
- หยุดการทำงานปุ่ม window ทั้ง 2 ข้าง
- มีปุ่มแสดงคำพูด 5 ประโยคใช้Alt+เลข เหมือนเกมส์ Ragnarok
- อีกอันน่าจะเป็นสกิลคอมโบ คือกดใช้สกิลต่อเนื่องกันเช่น สกิลของ Earth (ผมยังไม่เคยลองใช้)

ปล. ทั้งหมดนี้เจ้าโปรแกรมที่ว่าเปิดมาตัวเดียวทำได้หมดเลยครับ
 :-X

Offline KnoT9

• *
  • คะแนนรวม: 43
ขอบคุณฮะ

Offline oatzazaa

• **
  • คะแนนรวม: -1
ตั้งปุ่มดีแต่เล่นกากก็งั้นแหละสัส

BruTaL

• Guest
ตั้งปุ่มดีแต่เล่นกากก็งั้นแหละสัส

เหรอ สัส  งั้น  มั้ง 

Offline boneball

ขอบคุน ค้าบบ

Offline jiggos

Offline I'm T o k y o

• *
  • คะแนนรวม: 126

Offline sorryyou

สุดดดดดดดยอดดดดดดดดดดดด

ขอบคุณณณณณณณณณณณณณ

ใจจ้าฃๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

วู้วววววววววววววววววววววววววววว

Offline house1

• **
  • คะแนนรวม: 4

Offline warunee

ทำไงอะ อันใหม่มันค้างในคอม re คอมแล้วก็ยังเหมือนเดิมอะคับ
แก้ยังไงบอกทีคับ

Offline catzaone

ขอบ คุณ มาก ครับ มีประโยชน์ มากมาย ไป ร้าน เกมส์ ต้อง โหลด ทุก ครั้ง ขอบอก

Offline sabuding

Offline NeV3rz

Thx ขั๊ป * 
( อันที่จิง พ๊มว่า 1.0.5 ก็ดีนะขั๊ป ( เพราะว่ามันทำครีลัดได้ ( โดยไม่ทับอะไรในเกมส์เลย ) )แต่ ถ้าเราเซ๊ตผิดอะขั๊ป ควรลบ Config* ออก ขั๊ป และ เซ๊ตใหม่
ส่วนเรื่อง DC Skill อะขั๊ป พ๊มว่า ใช๊ QWER ก็น่าจะดีสุดแล้วขั๊ป ( เพราะว่า ) จุดประสงค์ของการใช้ HotKey อะขั๊ป พ๊มคิดว่า มันน่าจะเป็นที่เรากด ITEM ในเกมส์ไม่ทันมากกว่า
( มันอยู่ที่จุดประสงค์มากกว่าขั๊ป :'D  )
1.0.2  มันเสียอย่างนึงขั๊ป คือ ครีบางครี มันทับกับ ครีลัดในเกมส์ขั๊ป ซึ่งถ้าเราใช้ 1.0.5 ครีจะไม่มีทับเลยขั๊ป 
 ( ยังไงก็ ขอบคุณมากขั๊ป ( ช่วยได้เยอะเลย ) ) * :'D  :becool:

Offline mamak2299

• **
1.0.5 สกิลมันทับกันอ่ะคับ ทำไงคับ